Home / Misc / ਨੌਕਰ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹੀ ਹਾਲਤ ਚ ਮਿ ਲੀ ਮਾਲ ਕਣ

ਨੌਕਰ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹੀ ਹਾਲਤ ਚ ਮਿ ਲੀ ਮਾਲ ਕਣ

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਜਾ ਣਦੇ ਹੀ ਹੋ ਕਿ ਅੱਜ ਕੱਲ ਦੇ ਸ ਮੇਂ ਚ ਨੈੱ ਟ ਤੇ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾ ਰੀਆਂ ਵੀ ਡੀਓ ਵਾਇ ਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਅਜਿ ਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇੱਕ ਨੌ-ਕ-ਰ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਲ-ਕਿਨ ਦੀ ਘ ਟ ਨਾ ਜੋ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਪ੍ਰੇ ਮ ਸੰ ਬੰ ਧ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੱਜ ਗਏ ਸਨ। ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਉਸ ਦੀ ਪ ਤਨੀ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਇ ਸਦੇ ਬਾ ਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਆ-ਜਾਣ ਦੇ ਹਾਂ, ਅੱਗੇ ਦੀ ਘ ਟ ਨਾ ਦੋਸਤੋ ਦਰ ਅ ਸ ਲ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪਤੀ ਜ ਗ ਤਾ ਰ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਿ ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲ ਸਿਲੇ ਦੇ ਕਾ ਰਨ।

ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ ਤ ੜਕੇ ਬ ਹੁਤ ਦੂਰ ਕੰ ਮ ਕ ਰ ਨ ਦੇ ਲਈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਤੋਂ ਪਿੱਛੋਂ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇ ਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ, ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨੌ ਕ ਰ ਘਰ ਦਾ ਕੰ ਮ ਕ ਰਨ ਦੇ ਲਈ ਦੇ ਦਿੱਤਾ, ਪਰ ਜਦੋਂ ਹੀ ਜਗ ਤਾਰ ਸਿੰਘ ਘਰੋਂ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਨੌ ਕਰ ਦੇ ਨਾ ਲ ਰੰ ਗ ਰ ਲੀਆਂ ਮਨਾ ਉਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਸੀ। ਇੱਕ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਕਾ ਰ ਨ ਦੇ ਕ ਰ ਕੇ ਜਗਤਾਰ ਸਿੰਘ ਜ ਲਦੀ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਤੇ ਨੌ ਕਰ ਨੂੰ ਅ ਸ਼ ਲੀ ਲ ਹ ਰਕ ਤ ਦੇ ਵਿਚ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਬ ਹੁ ਤ ਗੁੱ ਸਾ ਚੜ੍ਹਿਆ। ਪਰ ਉਸ ਨੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਹੀ ਗ ਲ ਤੀ ਹੈ ਕਿਉਂ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਵ ਕ ਤ ਨਹੀਂ ਦੇ ਪਾ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਮੁ-ਆ-ਫ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਆਪਣੇ ਆ-ਫਿ-ਸ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੀ ਘਰ ਲੈ ਲਿਆ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਦ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਟਾ-ਈ-ਮ ਦਿੰਦਾ ਸੀ। ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਪ ਤਨੀ ਦਾ ਮ ਕਾ ਨ ਮਾ ਲਿਕ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱ ਕ ਰ ਚੱ ਲ ਰਿਹਾ ਸੀ।

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …