Home / News / ਖੁੱਲੇਆਮ ਹੀ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਗਲਤ ਕੰਮ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਖੁੱਲੇਆਮ ਹੀ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਗਲਤ ਕੰਮ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਇਕ ਨਵੀਂ ਰੈੱ ਡ ਲਾ ਈਟ ਏ ਰੀਆ ਨਾ ਜਿੱਥੇ ਸਿ ਰਫ਼ ਇਕ ਪੁਲ ਦੇ ਹੇ ਠਾਂ ਜ ਵਾਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਵਿ ਆ ਹੀ ਆਂ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਹ ਵ ਪਾਰ ਦਾ ਧੰ ਦਾ ਕਰ ਦੀਆ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਧੰ ਦਾ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਕਰਾ ਉਂਦਾ ਸਗੋ ਔਰਤਾਂ ਆ ਪ ਹੀ ਕਰ ਦਿੰ ਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਗ੍ਰਾ ਹਕ ਦੀ ਨਾਲ ਵੀ ਆਪ ਹੀ ਮਿ ਲ ਦੀ ਆਂ ਹਨ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜ ਗ੍ਹਾ ਹੈ। ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਪਾਂ ਡੇ ਬਸ ਵਾਰ ਰੈੱ ਡ ਲਾ ਈਟ ਏ ਰੀਆ ਜਿੱਥੇ ਜ ਵਾਨ ਔ ਰਤਾਂ ਸਿ ਰ ਫ ਦੋ ਸੋ ਯਾਰ ਫੇਰ ਤਿੰਨ ਸੌ ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਹੀ ਦੇ ਹ ਵ ਪਾਰ ਦਾ ਧੰ ਦਾ ਕਰ ਲੈਂਦੀਆਂ ਹਨ।

ਜੇ ਕ ਰ ਹੋਰ ਕੋਈ ਵੀ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਥਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇ ਹ ਤਿੰਨ ਦਿੱਤੀ ਵੀ ਡੀਓ ਤੇ ਕ ਲਿਕ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣ ਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕੇ ਇਹ ਸਾਰਾ ਕੰ ਮ ਦਿਨੋ ਦਿਨ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਵੱਦ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਸਭ ਕੁੱਖ ਕਿਉਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੀ ਹੈ ਇਹਨਾਂ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਮਜ ਬੂਰੀ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਪਰ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲਣਾ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਨੂੰ ਬੱਚੇ ਨਾ ਦੇਖਣ| ਬਾਹ ਰਲੇ ਮੁੱ ਲਖਾਂ ਚ ਵੀ ਇਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਸਭ ਕੁੱਝ ਪਰ ਇਹ ਸਾਰਾ ਕੁੱਝ ਪੁਲਿਸ ਤੇ ਸਰ ਕਾਰ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਸਗੋਂ ਖੁੱਲੇ ਆਂਮ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ|

ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਜਿਹੜੀ ਬੇਬੇ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਮੈਨੂੰ ਪਿਲਾਇਆ ਮੇਰੇ ਪੁੱਤ ਨੇ ਪਿ ਸ਼ਾ ਬ

ਨਾਭਾ ਦੇ ਪਿੰਡ ਰਾਏਮਲ ਮਾਜਰੀ ਦੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਹਿਲਾ ਸਵਰਣ ਕੌਰ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਨੂੰਹ …