Home / Misc / ਘਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਗੰਦਾ ਕੰਮ ਅੰਦਰੋਂ ਨਿਕਲੇ 70 70 ਬੁੱਢੇ

ਘਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਗੰਦਾ ਕੰਮ ਅੰਦਰੋਂ ਨਿਕਲੇ 70 70 ਬੁੱਢੇ

ਦੇ ਸ਼ ਵਿਚ ਦੇ ਹ ਵ ਪਾ ਰ ਦਾ ਧੰ ਦਾ ਪੂਰੇ ਜ਼ੋ ਰਾਂ ਨਾ ਲ ਚੱ ਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਪਾਂ ਨਿੱਤ ਦਿਨ ਅਜਿ ਹੀਆਂ ਖ਼ ਬਰਾਂ ਪ ੜ੍ਹ ਦੇ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਇ ਹਨਾਂ ਧੰ ਦਿ ਆਂ ਦਾ ਪਰਦਾ ਫਾਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਆਪਾਂ ਅਖ ਬਾਰਾਂ ਅਤੇ ਸ਼ੋ ਸ਼ ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਸ ਸੰ ਬੰ ਧ ਵਿਚ ਦੇਖਦੇ ਪ ੜ੍ਹਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ। ਹਾ ਲਾਂਕਿ ਇਹ ਧੰ ਦੇ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿ ਚ ਬੈ ਨ ਲੱ ਗਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਪਰ ਫ਼ਿਰ ਵੀ ਆਪਾਂ ਸ਼ਰੇ ਆਮ ਇਹ ਸ਼ਹਿ ਰਾਂ ਬਸ ਤੀਆਂ ਵਿਚ ਚ ਲ ਦਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਜਿਹੜੀ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਉਹ ਪੰ ਜਾ ਬ ਤੋਂ ਹੀ ਹੈ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਕੇ ਹ ਰ ਕੋਈ ਸ਼ ਰਮ ਸਾ ਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਸ਼ੋ ਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਬ ਹੁ ਤ ਜ਼ਿ ਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੱਸੇ ਅਨੁ ਸਾ ਰ ਇੱਕ ਕੋਠੀ ਵਿਚ ਇਹ ਧੰ ਦਾ ਕਾ ਫ਼ੀ ਚਿ ਰ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਗੁਆਂ ਢੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਕਾ ਫ਼ੀ ਚਿ ਰ ਤੋਂ ਸ਼ਿਕਾ ਇਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਇਸ ਨੂੰ ਅਣ ਗੌਲਿ ਆ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਪਰ ਅ ਚਾ ਨ ਕ ਇੱਕ ਦਿਨ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਛਾ ਪਾ ਮਾ ਰ ਲਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਗੁ ਆਂ ਢੀ ਨੇ ਲਾ ਈਵ ਵੀਡੀ ਓ ਬ ਣਾਈ।

ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਦੱਸੇ ਅ ਨੁ ਸਾ ਰ ਅੰ ਦਰੋਂ ਤਿੰ ਨ ਬੰਦੇ ਤੇ ਤਿੰਨ ਔਰ ਤਾਂ ਨਿਕ ਲੀਆਂ ਹਨ। ਇਹਨਾਂ ਵਿਚ ਇੱਕ ਬ ਜ਼ੁ ਰਗ ਵੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾ ਲ ਯ ਕੀ ਨ ਨ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿ ਵਾਰਕ ਮੈਂ ਬਰ ਵੀ ਸ਼ ਰਮ ਸਾ ਰ ਹੋਏ ਹੋ ਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਲੋਕ ਅੱ ਡੋ ਅੱ ਡ ਵਿ ਚਾਰ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੋਈ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਆ ਪਣੀ ਮ ਰਜ਼ੀ ਨਾਲ ਜੋ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਹਨਾਂ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਾ ਚਾ ਹੀਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਕਈ ਇਸ ਦਾ ਵਿ ਰੋ ਧ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁ ਆ ਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇ ਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇ ਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਧੀ ਆ ਤੇ ਨਵੀ ਆਂ ਖਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ।

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …