Home / Misc / ਵੇਖੋ ਆਸਿਕ ਦੀ ਕਰ ਤੂਤ ਕਾਲ ਗ ਰਲ ਲਿਖਕੇ ਪਾਤਾ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨੰਬਰ ਵੀਡੀਓ ਕਰਤੀ ਲੀ ਕ

ਵੇਖੋ ਆਸਿਕ ਦੀ ਕਰ ਤੂਤ ਕਾਲ ਗ ਰਲ ਲਿਖਕੇ ਪਾਤਾ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨੰਬਰ ਵੀਡੀਓ ਕਰਤੀ ਲੀ ਕ

ਜੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਮੋਗਾ ਸ਼ ਹਿਰ ਨਾਲ ਸੰ ਬੰ ਧਿਤ ਮਾ ਮਲਾ ਹੈ ਜਿਸ ਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੇ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਦਾ ਮੋਬਾ ਇਲ ਨੰਬ ਰ ਯੂ ਟਿ ਉੂ ਬ ਤੇ ਕਾ ਲ ਗਰ ਲ ਲਾ ਕੇ ਤੇ ਗ ਲ ਤ ਫੋਟੋ ਲਾ ਕੇ ਪੋ ਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਫਿਰ ਬਾ ਦ ਚ ਇਹ ਪੋਸਟ ਅਪਲੋ ਡ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਤਾਂ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ ਪਰ ਕੀ ਹੈ ਸਾਰਾ ਇਹ ਮਾ ਮਲਾ ਆਉ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਸਾ ਰਾ ਕੁੱਝ ਵਿਸ ਥਾਰ ਨਾਲ|

ਲ ੜਕੀ ਦਸ ਵੀ ਜ ਮਾ ਤ ਚ ਮੋਗਾ ਦੇ ਇੱਕ ਸ ਕੂਲ ਚ ਪੜ ਦੀ ਸੀ ਤੇ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਮੁੰਡਾ ਜਿਸਦਾ ਨਾਂਮ ਗਗਨ ਦੀਪ ਸੀ ਹ ਉਸਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਦਾ ਸੀ ਤੇ ਉਸਨੂੰ ਦੋਸ ਤੀ ਕਰਨ ਲਈ ਬੋਲ ਦਾ ਰ ਹਿੰਦਾ ਸੀ ਪਰ ਲ ੜ ਕੀ ਦੇ ਮ ਨਾਂ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਵ ਜੂਦ ਵੀ ਉਹ ਮੁੰਡਾ ਨਾਂ ਹ ਟਿਆ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕ ਰਨ ਤੇ ਉਸਨੀੂ ਤੰ ਗ ਕ ਰ ਨ ਤੋਂ ਤੇ ਫਿਰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਗਰ ਚ ਰਿ ਸਤਾ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਪਰ ਕੁੜੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਇਹ ਰਿਸਤਾ ਨਾ ਕਬੂ ਲਿਆ ਤੇ ਕਿਹਾ ਉਹ ਇਹ ਰਿ ਸਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸ ਕਦੇ ਅਜੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਹੋਰ ਪੜਾ ਉਣਾ ਹੈ ਤੇ ਵੈਸੇ ਵੀ ਕੁੜੀ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਜਿ ਆਦਾ ਪਸੰ ਦ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ|

ਪਰ ਫਿਰ ਬਾ ਦ ਚ ਗੁੱ ਸੇ ਚ ਕੀਤਾ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਉਹ ਕੋਈ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਤੇ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨੰ ਬਰ ੇ ਉਸਦੀਆਂ ਗ ਲ ਤ ਫੋਟੋਆ ਪਾ ਕੇ ਉਸਦਾ ਨੰਬਰ ਪਿੱਛੇ ਕਾਲ ਗਰ ਲ ਲਿਖ ਦਿੱਤਾ| ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …