Home / Misc / ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਦੰ ਗ ਰਹਿਜੋਗੇ

ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਦੰ ਗ ਰਹਿਜੋਗੇ

ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਸੰਨ ਉੱਨੀ ਦੇ ਦ ਸ ਕ ਦੇ ਵਿੱ ਚ ਕਿ੍ਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਤਾਂ ਜਾ ਣ ਦੇ ਹੀ ਹੋਵੇਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਸਮੇਂ ਉਹ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿ ਆਦਾ ਮਸ਼ ਹੂਰ ਸੀ ਤੇ ਪਹਿਲੀ ਹੀ ਫਿ ਲਮ ਨੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਫੈ ਨ ਸ ਨੇ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਸੀ| ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਅੱ ਗੇ ਇੱਕ ਤੋਂ ਇੱਕ ਵਧੀ ਆ ਤੋਂ ਵਧੀ ਆ ਫਿਲਮ ਆਉਂਦੀ ਗਈ ਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਫੈ ਨਸ ਦੀ ਫੋਲਿੰ ਗ ਲਿਸ ਟ ਵੱਧ ਦੀ ਹੀ ਚ ਲੀ ਗਈ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਹੋਰ ਗੱਲ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਤੇ ਉਹ ਹੈ ਉਸਦੀ ਬੇਟੀ ਦੀ ਕਿਉਂਕਿਤ ਤੁਸੀਂ ਕਿ੍ਸ਼ਮਾਂ ਕਪੂਰ ਬਾਰੇ ਤਾਂ ਬ ਹੁ ਤ ਸੁਣਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਅੱਜ ਉਸਦੀ ਬੇਟੀ ਬਾਰੇ ਵੀ ਥੋੜਾ ਜਾ ਣ ਲਉ|

ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਂ ਮ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਸਪਨਾ ਕਪੂਰ ਤੇ ਉਹ ਅ ਜੇ ਤੱਕ ਉਹ ਫਿਲਮਾਂ ਚ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਆਈ ਪਰ ਉਸਦੀ ਚ ਰ ਚਾ ਹੋ ਰਹਿ ਹੈ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿ ਆਦਾ ਤੇ ਹਾ ਲ ਹੀ ਚ ਉਸਦੀ ਇੱਕ ਸਾ ਰਟ ਫਿਲ ਮ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਚ ਉਸਦੇ ਕਿਰ ਦਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿ ਆਦਾ ਸਵਾਲ ਖੜੇ ਉੱਠ ਰਹੇ ਨੇ ਪਰ ਕੀ ਹੈ ਉਸ ਚ ਆਉ ਦੇਖੋ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਤੇ ਫਿਰ ਸਾਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਲੱ ਗਦਾ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਤੇ ਸਪ ਨਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱ ਲਣਾ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …