Breaking News
Home / Misc / ਦੇਖੋ ਸ਼ੁਨੰਦਾ ਸ਼ਰਮਾਂ ਦਾ ਇਹ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਉ

ਦੇਖੋ ਸ਼ੁਨੰਦਾ ਸ਼ਰਮਾਂ ਦਾ ਇਹ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਉ

ਸ਼ੁਨੰਦਾ ਸ਼ਰਮਾਂ ਇੱਕ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਤੇ ਮਸ਼ ਹੂਰ ਗਾਇਕਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸਨੂੰ ਲੋਕ ਪ ਸੰ ਦ ਵੀ ਕਰਦੇ ਨੇ, ਉਸਦੇ ਅਖਾੜੇ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਰਹੇ| ਉਸਨੇ ਕਦੀ ਵੀ ਕੋਈ ਏਦਾਂ ਦਾ ਗੀਤ ਨਹੀ ਗਾਇਆ ਕੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸਦਾ ਨਾਂ ਮ ਖ ਰਾਬ ਹੋ ਜਾਵੇ ਤੇ ਉਸਨੇ ਦਿਲ ਜੀਤ ਨਾਲ ਇੱਕ,ਦੋ ਫਿਲ ਮਾਂ ਵਿ ਕੀਤੀਆਂ| ਸ਼ੁਨੰਦਾ ਸ਼ਰਮਾਂ ਨੇ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕੀ ਚ ਆਉਣ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਸੰ ਘ ਰ ਸ਼ ਕੀਤਾ ਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਉਸ ਮੁ ਕਾਮ ਤੇ ਪਹੁੰ ਚ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਮੁ ਕਾ ਮ ਚ ਪਹੁੰਚਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ ਉਹ ਤੇ ਉਸਦਾ ਹਰ ਇੱਕ ਗੀਤ ਹਿਟ ਜਾਂਦਾ ਰਿਹਾ ਚਾ ਹੇ ਉਹਦਾ ਇੱਕ ਗੀਤ ਹੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਉਸਦੀ ਸਾਰੀ ਐਲ ਬਮ |

ਸ਼ੁਨੰਦਾ ਸ਼ਰਮਾਂ ਟਕ ਟਾਕ ਤੇ ਵੀ ਛਾ ਈ ਰਹੀ ਤੇ ਫਿਰ ਇੰਨਟਾ ਗਰਾ ਮ ਤੇ ਵੀ ਤੇ ਹੁਣ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਸਦਾ ਕੇ ਉਹ ਸੌ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸਦਾ ਕੁੱਤਾ ਉਸਨੂੰ ਸੌਣ ਨਹੀ ਦੇ ਰਿਹਾ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪ ਸੰ ਦ ਵੀ ਕੀਤਾ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਬਾਰੇ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁ ਝਾ ਹ ਦਿੰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ਹਰ ਪੋਸਟ ਦੇ ਥੱ ਲੇ ਪੂਰਿ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਪ ੜ ਕੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਪੋਸ ਟ ਦੀ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ| ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੋਰ ਵਿ ਵ ਧੀਆ ਤੇ ਚੰ ਗੀਆਂ ਖਬ ਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱ ਗੇ ਹਾ ਜ਼ਿਰ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂ ਗੇ ਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਨਾਲ ਬਣੇ ਰਹੋ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਨਿੱਕੀ ਉਮਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਕਰਿਆ ਪਿਆਰ ਤੇ ਵਿਆਹ, ਪਰ ਕੈਨੇਡਾ ਆਣ ਖੁਲੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ,

ਜੇਕਰ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਵੱਲ ਝਾਤੀ ਮਾਰੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਮੰਗਣੀ ਜਾਂ ਰੋਕੇ ਦੀ ਰਸਮਲਈ ਪਹਿਲਾਂ …