Breaking News
Home / Misc / ਦੇਖੋ ਇਲਾਜ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਸਲੀਲ ਹਰਕਤਾਂ ਮੌਕੇ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ

ਦੇਖੋ ਇਲਾਜ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਸਲੀਲ ਹਰਕਤਾਂ ਮੌਕੇ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੀ ਇੱਕ ਹ ਕੀ ਮ ਦੀ ਸੋ ਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਬ ਹੁ ਤ ਤੇ ਜ਼ੀ ਦੇ ਨਾ ਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਇੱਕ ਹ ਕੀ ਮ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਇ ਲਾ ਜ ਕ ਰਨ ਦਾ ਬ ਹਾ ਨਾ ਲਾ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅ ਸ਼ ਲੀ ਲ ਹ ਰਕਤਾਂ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਇਕ ਕੁੱ ਤੀ ਦੇ ਹੀ ਆਮ ਨਾਗ ਰਿਕ ਨੇ ਬਣਾ ਕੇ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੀ ਪੁ ਲ ਸ ਨੂੰ ਟ ਵੀਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਇਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ ਦ ਰ ਅ ਸ ਲ ਇਹ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਮ ਸ਼ ਹੂਰ ਹ ਕੀ ਮ ਸੀ। ਜਿਸ ਦੁਆਰਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬੀ ਮਾਰੀ ਦਾ ਹੱਲ ਸਿ ਰਫ ਇੱਕ ਦੋ ਵਾਰ ਜਾ ਣ ਤੇ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੇ ਕਈ ਡਾ ਕ ਟ ਰ ਫੇ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਸਨ। ਕਿਉਂਕਿ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋ ਲ ਬਣਾ ਉਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉ ਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਨਾਂ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਮੰ ਤ ਰ ਬੋਲ ਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅ ਸ਼ ਲੀਲ ਹ ਰਕਤਾਂ ਰਿਹਾ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਔ ਰ ਤਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਚੂ ਰਨ ਜਿਹਾ ਖਾਣ ਨੂੰ ਦਿੰਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਹ ਠੀ ਕ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਸਨ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇ ਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨ ਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਤੁਸੀ ਕਦੀ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਕੇ ਕੋਈ ਇਸ ਹੱ ਦ ਤੱਕ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਚ ਦੇਖੋ ਉਹ ਸਭ ਕੁੱਝ ਹੋ ਗਿਆ ਜੋ ਕਦੀ ਸੋਚਿਆ ਵੀ ਨੀ ਜਾ ਸਕਦਾ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀ ਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਸੁਹਾਗ ਰਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ

ਹੈਲੋ ਦੋ ਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਖ਼ ਬਰ ਦੱ ਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *