Breaking News
Home / News / ਖੇਤੀ ਤੇ ਮੁੜ ਕਾਨੂੰਨ ਲਾਗੂ? ਤੋਮਰ ਦਾ ਆਇਆ ਬਿਆਨ

ਖੇਤੀ ਤੇ ਮੁੜ ਕਾਨੂੰਨ ਲਾਗੂ? ਤੋਮਰ ਦਾ ਆਇਆ ਬਿਆਨ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਬੇਸ਼ੱਕ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨ ਵਾਪਸ ਲੈ ਲਏ ਹਨ ਪਰ ਕੇਂਦਰ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਕਾਨੂੰਨ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਭਲਾਈ ਮੰਦ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਦਰ ਤੋਮਰ ਦਾ ਇਕ ਬਿਆਨ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਰਹੀਆਂ ਹੈ ਤੋਮਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੋਟੀ ਹਿੱਸੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਨਡੋਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੋਮਰ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਰਹੇਗੀ ਉੱਥੇ ਹੀ ਨਰਿੰਦਰ ਤੋਮਰ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ

ਸੁਧਾਰ ਕਾਨੂੰਨ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਭਲਾਈ ਦੇ ਲਈ ਲਿਆਂਦੇ ਸੀ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੋਟਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਵਿਰੋਧ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਵੀ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੈ ਅਤੇ ਆਜ਼ਾਦੀ ਤੋ ਅੰਮ੍ਰਿਤ ਮਹਾਉਤਸਵ ਕਵਰਸ ਹੈ ਇਹ ਵਰਸ ਪੁਰਾਣੇ ਸੰਕਲਪ ਨੂੰ ਪੂਰੇ ਕਰਨੇ ਦੇ ਲਈ ਹੈ ਨਵੇਂ ਸੰਕਲਪ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਲਈ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕਾਲ ਖੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਅਸਹਿਮਤੀ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਿਸੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਪਈ ਰਵੇ ਜਾਂ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਉਚਿਤ ਨਹੀਂ ਲੱਗਿਆ ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਤਿਹਾਸ ਦੇ ਬੁਢਾਪਾ ਦਾ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਲਿਆ ਹੈ

ਅਤੇ ਕਾਨੂੰਨਾਂ ਨੂੰ ਰਪੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਅਸੀਂ ਨਵੇਂ ਕਲੇਰ ਕਵਰਸ ਦੇ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਤੇ ਸਾਰਾ ਦੇਸ਼ ਇਸ ਭਾਗ ਦਾ ਇਸ ਸਹਿਯੋਗ ਹੈ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੇ ਕਾਲ ਖੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਾਸ਼ਰਿਤ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਅਨੇਕ ਲਏ ਆਯਾਮ ਜੋੜੇ ਹੈ ਚਾਹੇ ਐੱਮ ਐੱਸ ਪੀ ਡੇਢ ਗੁਣਾ ਕਰਨ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਹੋਵੇ ਚਾਹੇ ਦੱਸ ਹਜ਼ਾਰ ਐਫਪੀਓ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਹੋਵੇ ਬਾਕੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਲਈ ਇਸ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੇ

Check Also

ਕਨੇਡਾ- ਔਰਤਾਂ ਨਾਲ ਗਲਤ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪੰਜਾਬੀ ਨੂੰ ਡਿਪੋਰਟ ਕਰਕੇ ਵਾਪਿਸ ਭਾਰਤ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

ਕਨੇਡਾ- ਔਰਤਾਂ ਨਾਲ ਗਲਤ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪੰਜਾਬੀ ਨੂੰ ਡਿਪੋਰਟ ਕਰਕੇ ਵਾਪਿਸ ਭਾਰਤ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ..ਸਬੂਤ …

Recent Comments

No comments to show.