Breaking News
Home / Misc / ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਕੈਮਰੇ ਚ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸਭ ਕੁਝ ਕੈਦ

ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਕੈਮਰੇ ਚ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸਭ ਕੁਝ ਕੈਦ

ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਟੈਕਨ ਲੋਜੀ ਦਾ ਯੁੱ ਗ ਹੈ। ਇਸ ਟੈਕ-ਨਲੋਜ ਨਾਲ ਕੈ ਮਰਿਆਂ ਦੀ ਖੋ ਜ ਹੋਈ। ਅੱਜ ਹਰ ਜ ਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਕੈ ਮ ਰੇ ਲੱ ਗੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਕੈਮ ਰਿਆਂ ਵਿਚ ਸਭ ਕੁੱਝ ਕੈ ਦ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਸ਼ਾ ਤਿ ਰ ਚੋ ਰਾਂ ਦੀ ਚੋ ਰੀ ਕ ਰਨ ਦੀ ਸਾਰੀ ਵਾ ਰ ਦਾ ਤ ਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਵਿਚ ਕੈ ਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਬਾ ਅ ਦ ਵਿਚ ਉਹ ਵਾਇਰਲ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਆਓ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਸਦੇ ਹਾਂ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਘ ਟ ਨਾ ਵਾਂ ਕਿ ਜਿੱਥੇ ਚੋ ਰਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਕੋਈ ਚੋ ਰੀ ਉਂ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਪਹਿਲੀ ਘ ਟ ਨਾ ਦੀ ਵੀ ਡੀ ਓ ਵਿਚ ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਚੱ ਪਲਾਂ ਚੋ ਰੀ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਉਹ ਨੌਜਵਾਨ ਤੇ ਸੋਹਣੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਫ਼ਿਰ ਵੀ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਦੂ ਸਰੀ ਘ ਟ ਨਾ ਵਿਚ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਪਹਿਲਾਂ ਬ ਹੁ ਤ ਸ਼ਾ ਜਿ ਸ਼ੀ ਤੇ ਪਲੈ ਨਿੰਗ ਤ ਹਿਤ ਕਿਸੇ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਦ ਰਵਾਜ਼ੇ ਅੱਗੇ ਨੱਚਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਝ ਚਿਰ ਨੱ ਚਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਉੱਥੋਂ ਦੋ ਬੈਗ ਚੁੱਕ ਕੇ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਤੀਸਰੀ ਵੀ ਡੀ ਓ ਵਿਚ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਕਿਸੇ ਦੁ ਕਾ ਨ ਵਿਚ ਚੋ ਰੀ ਕ ਰਨ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਆ ਪਣਾ ਮੂੰਹ ਢ ਕਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਉਹ ਇਹ ਗ ਲ਼ ਤੀ ਕਰ ਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਪ ਲ ਲਈ ਆਪਣਾ ਮੂੰ ਹ ਨੰ ਗਾ ਕਰ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਕੈ ਮਰੇ ਵਿਚ ਕੈ ਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਹੋਰ ਵਾਇਰਲ ਵੀ ਡੀ ਓ ਵਿਚ ਇੱਕ ਚੋ ਰ ਬਾ ਕ ਸਰ ਕੁੜੀਆਂ ਦਾ ਫੋਨ ਖੋਹ ਕੇ ਫ ਰ਼ਾ ਰ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿ ਸ਼ ਕਰ ਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਕੁੜੀਆਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾ ਬੂ ਕਰ ਲੈਂਦੀਆਂ ਹਨ।

ਸਾ ਡੇ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇ ਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨ ਵਾਦ ਹੈ ਜੀ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿ ਆਦਾ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮ ਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀ ਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਆਹ ਦੇਖ ਲਉ ਨਸ਼ੇ ਚ ਟਲੀ ਮਹਿਲਾ ਦੀਆਂ ਕਰ ਤੂਤਾਂ

ਉਕਤ ਤਸਵੀਰਾ ਪਠਾਨਕੋਟ ਤੋ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਜਿਹਨਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ …