Home / Misc / ਵਿਆਹ ਵਾਲੀ ਕੁੜੀ ਮੰਡਪ ਵਿੱਚ ਲੈਪਟਾਪ ਤੇ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ

ਵਿਆਹ ਵਾਲੀ ਕੁੜੀ ਮੰਡਪ ਵਿੱਚ ਲੈਪਟਾਪ ਤੇ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਬਾਰੇ ਨਾ ਤਾਂ ਕੋਈ ਦੇਖ ਕੇ ਯਕੀ ਨ ਕਰੇਗਾ ਤੇ ਨਾਂ ਹੀ ਕੋਈ ਵਿ ਸ ਵਾ ਸ ਪਰ ਜੋ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਚ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਉਹ ਬਿੱਲ ਕੁੱਲ ਸੱਚ ਹੈ| ਇੱਕ ਏਦਾਂ ਦੀ ਦੁਲ ਹਨ ਜੋ ਕੇ ਆਪਣੇ ਵਿ ਆਹ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਲੈਪ ਟਾਪ ਲੈ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਕਿਉ ਕੀਤਾ ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਚ ਸਾਰਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ ਤੇ ਦੁ ਲਹੇ ਦੇ ਵੀ ਉੱਡ ਗਏ ਹੋਸ਼ ਤੇ ਦੇਖਣ ਲੱਗਾ ਉੱਪਰ ਥੱਲੇ| ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆ ਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਸੋ ਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਬਾਰ ਬਾਰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੁ ਆਰਾ|

ਲੈਪ ਟਾਪ ਖੋਲ ਕੇ ਜਦੋਂ ਸਭ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਲਾਗੇ ਹੋ ਕੇ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕੇ ਉਹ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਆਫਿਸ ਦਾ ਕੰ ਮ ਕਰ ਰਹੀ ਆ ਪਰ ਇਹ ਕਿਹ ੜਾ ਜਰੂ ਰੀ ਕੰ ਮ ਸੀ ਜੋ ਕੇ ਵਿਆ ਹ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਹੀ ਕਰਨ ਪੈ ਗਿਆ| ਵਿਆ ਹ ਤਾਂ ਅਸੀ ਸਭ ਨੇ ਦੇਖੇ ਨੇ ਹੁੰਦੇ ਪਰ ਇਹ ਵਿਆ ਹ ਚ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਹ ਤਾਂ ਸਭ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈ ਰਾਨ ਹੋ ਗਏ ਤੇ ਲੋਕ ਜੋ ਵੀ ਆਏ ਸੀ ਦੂਰੋ ਉਹ ਵ ਇਹ ਨਵੀਂ ਦੁਲ ਹਨ ਦੇ ਅਜੀ ਬ ਕੰ ਮ ਬਾਰੇ ਸੋਚਨ ਲੱਗ ਪਏ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …