Home / Misc / ਦੇਖੋ ਅਜਿਹਾ ਦੇਸ਼ ਜਿੱਥੇ ਬਾਪ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਧੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ

ਦੇਖੋ ਅਜਿਹਾ ਦੇਸ਼ ਜਿੱਥੇ ਬਾਪ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਧੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ

ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਧ ਰਤੀ ਉੱਤੇ ਅ ਨੇ ਕਾਂ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸ ਮਾ ਜ, ਭਾਈ ਚਾਰੇ ਅਤੇ ਵ ਰਗ ਵ ਸਦੇ ਹਨ। ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਆਪਣੇ ਸ ਮਾ ਜ ਤੇ ਭਾਈ ਚਾਰੇ ਤੋਂ ਇ ਲਾਵਾ ਹੋਰਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨਾ ਬੇ ਹੱਦ ਜ਼ਿ ਆਦਾ ਪ ਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇੰਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਲਈ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਸਰਚ ਇੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਆਰਟੀ ਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ। ਆਪਣੇ ਵਿਚੋਂ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਮੁਸ ਲਿਮ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਸੱਭਿਆ ਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਪ ਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰੀਤੀ ਰਿ ਵਾਜ਼ ਆਪਣੇ ਨਾਲੋਂ ਬਿਲ ਕੁਲ ਵੱਖ ਰੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਆਓ ਦਸਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਖ਼ਾਸ ਗੱਲਾਂ।

ਦੋਸਤੋ ਮੁਸਲਿਮ ਦੇਸ਼ ਕ ਤ ਰ ਵਿਚ ਸਿਰਫ਼ 15 ਫੀਸਦੀ ਲੋਕ ਹੀ ਉੱਥੋਂ ਦੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀ ਹਨ। ਬਾਕੀ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹੋਰਾਂ ਮੁਲਕਾਂ ਤੋਂ ਕੰ ਮ ਕਰਨ ਲਈ ਉੱਥੇ ਵਸੇ ਹਨ। ਇੱਥੇ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਦੀ ਗਿ ਣ ਤੀ ਔਰਤਾਂ ਨਾਲੋਂ ਕਿਤੇ ਵੱ ਧ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਕਤਰ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਬ ਹੁ ਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹਨ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਕੁੱਝ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਉਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਡਰਾਈ ਵਿੰਗ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ। ਕਤਰ ਵਿਚ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਬਿਲ ਕੁਲ ਬੈਨ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਕਈ ਹਾ ਲਤਾਂ ਵਿਚ ਬਾਪ ਵੀ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨਾਲ ਵਿ ਆ ਹ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕ ਤ ਰ ਵਿਚ 25 ਫੀਸਦੀ ਭਾ ਰਤੀ ਹਨ। ਕ ਤਰ ਵਿਚ ਲੋਕ ਬੀ ਚ ਉੱਤੇ ਵੀ ਘੱਟ ਕੱਪੜੇ ਨਹੀਂ ਪਾ ਸਕਦੇ। ਕ ਤ ਰ ਵਿਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਿ ਜਲੀ ਪਾਣੀ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਮੁ ਫ਼ਤ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਪੈਟ ਰੋਲ ਸਿਰਫ਼ 17 ਰੁਪਏ ਲੀਟਰ ਹੈ। ਕ ਤ ਰ ਘੁੰਮਣ ਲਈ ਉੱਥੇ ਦੇ ਕਾ ਨੂੰ ਨਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨਾ ਬੇ ਹੱਦ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਲਿੰਕ ‘ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਵੀ ਜਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀ ਕਲ ਕਿਦਾਂ ਦਾ ਲਗਿਆ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ । ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …