Home / Misc / ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਉਗੇ ਕਿ ਜਨਤਾ ਸਰੇਆਮ ਅਜਿਹੇ ਕਾਰਨਾਮੇ ਕਰ ਦਿੰਦੀ

ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਉਗੇ ਕਿ ਜਨਤਾ ਸਰੇਆਮ ਅਜਿਹੇ ਕਾਰਨਾਮੇ ਕਰ ਦਿੰਦੀ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਸਤੋਂ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਜਾ ਰ ਹੇ ਹਾਂ, ਕੁਝ ਚੁਟਕਲੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕੇਗਾ।ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲੇ ਚੁਟਕਲੇ ਦੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਆਪਣੇ ਦੋ ਸ ਤ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਅਜੀਬ ਲੱਗਦੇ ਹਨ। ਜ ਦੋਂ ਉਹ ਦੂਸਰਾ ਦੋਸਤ ਉਸ ਤੋਂ ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਪੁੱ ਛ ਦਾ ਹੈ

ਤਾਂ ਭਰਾ ਦੋਸਤ ਦੱਸਦਾ ਹੈ। ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਚੋਰੀ ਹੋ ਈ ਤਾਂ ਪੂਰੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨੇ ਨਹੀਂ ਕੁਝ ਵੀ ਦੇਖਿਆ। ਪਰ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਹ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਤਾਂ ਪੂਰੇ ਮੁ ਹੱ ਲੇ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਗਵਾਹੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਜਿੱਥੋਂ ਇੱਕ ਲੜਕਾ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਕ ਰ ਉਸ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇੱਕ ਦਸ ਦਾ ਨੋਟ ਤੀ ਕ ਪੰਜ ਦਾ ਨੋਟ ਪਿਆ ਹੋਵੇ

ਤਾਂ ਉਹ ਕਿਹੜਾ ਚੁੱਕੇਗੀ ਤਾਂ ਲੜਕੀ ਬਹੁਤ ਜ ਲ ਦੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਕਿਉਂ ਦੱਸਦਾ ਨੋਟ ਚੁੱਕੀ ਕਿ ਲੜਕਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਕਿ ਇਸ ਨੇਤਾ ਲੋਕ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਲੜਕੀਆਂ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿ ਉਂ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਲੜਕਾ ਆਉਂਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਦੋ ਨੋਟ ਚੁੱਕ ਲੈਣੀ ਸੀ। ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਆ ਪ ਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਸ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਨਿਕਲ ਆਵੇ ਤਾਂ ਕੀ ਕ ਰੇ ਗੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਕਿ ਉਹ ਉਸ ਦੇ ਅੱਧੇ ਪੈਸੇ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਘਰ ਚਲੀ ਜਾਵੇਗੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਉਸ ਨੂੰ ਦਸ ਰੁਪਏ ਦੇ ਕੇ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਕਿ ਕੱਲ੍ਹ ਉਸ ਦੀ ਵੀ ਰੁਪਏ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਨਿਕਲੀ ਸੀ ਚੱਕੇ ਦਸ ਰੁ ਪ ਈ ਏ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਘਰ ਦਿੱਤਾ ਹੋ ਜਾਵੇ।

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …