Breaking News
Home / Misc / ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਫੜ੍ਹਿਆ ਵੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਫੜ੍ਹਿਆ ਵੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

ਅੱਜ ਜੋ ਖ਼ਬਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਇਕ ਵਾਰ ਤਾ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਸੋਚਣ ਦੇ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ ਕਿ ਇਹ ਹੋ ਕੀ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਖਬਰ ਪਟਿਆਲੇ ਤੋਂ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਪਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਉੱਤੇ ਸ਼ੱਕ ਹੋ ਇ ਆ ਤੇ ਪਤੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੀ ਸੀ ਟੀਵੀ ਕੈਮਰਾ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ, ਤਾਂ ਜੋਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਰੱਖ ਸਕੇ , ਤੇ ਜਦੋਂ 3 ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਬਾਦ ਦੇ ਵਿਚ ਪਤੀ ਨੇ ਕੈਮਰੇ ਦੀ ਫੂ-ਟੇਜ਼ ਦੇਖੀ ਤਾ ਪਤੀ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ,

ਕਿਉਂ ਕਿ ਵੀ ਡੀ ਓ ਦੇ ਵਿਚ ਸਾਫ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਪ ਤ ਨੀ ਗਲਤ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੀ , ਤੇ ਉਹ ਕਦੇ ਕਿਸੇ ਮ ਰ ਦ ਦੇ ਨਾਲ ਤੇ ਕਦੇ ਕਿਸੇ ਮਰਦ ਨਾਲ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸੰ ਬੰ ਧ ਬਣਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱ ਗਿ ਆ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਦੇ ਥਾਣੇ ਦਾ ਇਕ ਹਵਲ-ਦਾਰ ਵੀ ਆਉਂਦਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸ ਬੰ ਧ ਸਨ।

ਜਿਸ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਪੁ ਲਿ ਸ ਦੇ ਕੋਲ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕ ਰ ਵਾ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਪੱਤਰ-ਕਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲ-ਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਉਸ ਨੇ ਦੱ ਸਿ ਆ . ਕਿ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਸਾਰੇ ਸਬੂਤ ਪਏ ਹਨ ਤੇ ਮੈਂ ਉਹ ਸਾਰੇ ਸਬੂਤ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਕਰਾਂਗਾ।

Check Also

ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਚ ਮੋਦੀ ਸਮਰਥਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬਾਨ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਐਲਾਨ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਦੀਆਂ ਢੂਹੀਆਂ ‘ਤੇ ਖਾਜ ਹੁੰਦੀ, ਖਰਖਰਾ ਭਾਲਦੇ। ਕਹਿੰਦੇ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਿਆਂ ਅੱਗੇ …