Breaking News
Home / Misc / ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੇ ਸ਼ਰਮ ਦੀਆਂ ਸਭ ਹੱਦਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪਾਰ ਕਹਿੰਦੀ ਸਨੀ ਲਿਓਨ

ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੇ ਸ਼ਰਮ ਦੀਆਂ ਸਭ ਹੱਦਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪਾਰ ਕਹਿੰਦੀ ਸਨੀ ਲਿਓਨ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਟਿਕਟਾਕ ਉੱਤੇ ਵਾ ਇ ਰ ਲ ਜਸਮੀਤ441 ਦੀ ਆਈ ਡੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਉਸ ਦੀਆਂ ਬਣਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਅ ਸ਼ ਲੀ ਲ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਕ ਮੈਂ ਟ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਰਿਪ ਲਾਈ ਕਰ ਕੇ ਫਿਲਮ ਹੋਈ ਪਈ ਹੈ। ਅਤੇ ਜੇ ਕਰ ਇਸ ਨੂੰ ਕੋ ਈ ਵੀ ਗ ਲ ਤ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਰਿਪ ਲਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਅ ਤੇ ਇੰਝ ਹੀ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕਾਲੇ ਬਾਬੇ ਨਾਮ ਦੇ ਆਦਮੀ ਨੇ ਗ ਲ ਤ ਕੁਮੈਂਟ ਕੀਤੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਰਿਪ ਲਾਈ ਕੀ ਤਾ। ਪਰ ਬਾ ਅ ਦ ਵਿੱਚ ਕਾਲੇ ਬਾਬੇ ਨੇ ਅਗਲੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜ ਸ ਮੀ ਤ ਤਾਂ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਸੋਹਣੀ ਹੈ|

ਉਹ ਅੰਦਰੋਂ ਬਾਹਰੋਂ ਬ ਹੁ ਤ ਸੋਹਣੀ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਵੀ ਉਸ ਦਾ ਇੱਕ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਜਸਨੀਤ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਵ ਰ ਗੇ ਲੱਲੂ ਪੰਜੂ ਬ ਥੇ ਰੇ ਫਿਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵੈਸੇ ਵੀ ਉ ਸ ਕਾਲੀ ਬਾਬੀ ਨਾਂ ਦੀ ਆਈਡੀ ਵਾਲੇ ਆਦਮੀ ਨਾਲ ਉ ਮ ਰ ਬ ਹੁ ਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਸ ਕਾਲੇ ਬਾਬੀ ਨੇ ਅਗਲੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱ ਚ ਜਸਮੀਤ ਤੋਂ ਮਾਫੀ ਮੰਗ ਲਈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲ ੜਾ ਈ ਖ਼ ਤ ਮ ਹੋ ਗਈ ਤਾਂ ਜ ਸ ਮੀ ਤ ਨੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਦੁ ਰ ਵਿਵ ਹਾਰ ਕਰਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਾ ਫੀ ਮੰਗੀ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇ ਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨ ਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਕਾਲੇ ਬਾਬੇ ਬਾਰੇ ਇਹ ਕੁੜੀ ਨੇ ਕੁੱਝ ਏਦਾਂ ਦਾ ਬੋਲਿਆ ਕੇ ਕਾਲਾ ਬਾਬਾ ਹੁਣ ਇਹਦੀ ਤਰੀਫ ਕਰਦਾ ਨੀ ਥੱਕਦਾ ਪਰ ਪਹਿ ਲਾਂ ਇਹ ਬਹੁ ਤ ਗਾ ਲਾਂ ਕੱਢ ਦਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਜਸਮੀਤ ਨੂੰ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਸੁਹਾਗ ਰਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ

ਹੈਲੋ ਦੋ ਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਖ਼ ਬਰ ਦੱ ਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *