Breaking News
Home / Misc / ਦੇਖੋ ਇਸ ਮਸਹੂਰ ਐਕਟਰਸ ਨੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ 919 ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਬਣਾਏ ਸ ਰੀਰਕ ਸੰ ਬੰ ਧ

ਦੇਖੋ ਇਸ ਮਸਹੂਰ ਐਕਟਰਸ ਨੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ 919 ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਬਣਾਏ ਸ ਰੀਰਕ ਸੰ ਬੰ ਧ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਨਾਰਵੇ ਦੇ ਇੱਕ ਸ਼ ਹਿ ਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਜੇ ਕਰ ਕੋਈ ਵੀ ਇਨ ਸਾਨ ਮ ਰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਦਫ਼ ਨਾਇਆ ਜਾਏ ਤਾਂ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਉਸ ਦੀ ਮ੍ਰਿ ਤਕ ਸਰੀ ਰ ਟੱਸ ਤੋਂ ਮਸ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਥੇ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਕੜਾਕੇ ਦਾਰ ਠੰ ਢ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾ ਲ ਵਿੱਚ ਲਗ ਪਗ ਚਾਰ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਲ ਗਾ ਤਾ ਰ ਇੱਥੇ ਸੂ ਰ ਜ ਨਹੀਂ ਨਿਕਲਦਾ।

ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਠੰਢ ਏਨੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਿੰਦੇ ਇ ਨ ਸਾ ਨ ਦਾ ਵੀ ਖੂਨ ਜੰ ਮ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇੱਥੇ ਪੋਲਰ ਬੀ ਅਰ ਦੀ ਜਨ ਸੰਖਿਆ ਬ ਹੁ ਤ ਜ਼ਿ ਆਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰ ਨ ਇਹ ਜਗ੍ਹਾ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਸੁ ਰੱ ਖਿ ਅ ਤ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਵੀ ਲੋਕ ਇੱਥੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਬੀ ਮਾ ਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਉਸ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਏਅਰ ਲਿਫਟ ਕ ਰ ਕੇ ਨਾਰਵੇ ਦੇ ਦੂ ਸਰੇ ਹਿੱਸਿ ਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾ ਇਆ ਜਾਂ ਦਾ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਅਮਰੀਕੀ ਪੋਰਨ ਸਟਾਰ ਬਾਰੇ ਤਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹੋ ਵੇ ਗੀ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਨਵੇਂ ਰਿਕਾ ਰਡ ਬਣਾਉਂਦੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਵੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਮਰੀਕੀ ਪਾਂਸ਼ਟਾ ਲੀਜ਼ਾ ਦੇ ਬਾ ਰੇ ਵਿਚ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜਿਸਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਹੀ 919 ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਰੀ ਰਕ ਸੰ ਬੰ ਧ ਬਣਾ ਕੇ ਵਰ ਲਡ ਰਿਕਾ ਰਡ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਜਿ ਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਤੋ ੜ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਪੰਜਾਬੀ ਚ ਸੁਣੋ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਬਾਰੇ ਕੀ ਬੋਲੇ ਜਸਟਿਨ ਟਰੂਡੋ

ਬਰਨਾਲਾ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋ ਆਪਣੀ ਕੈਨੇਡਾ ਰਹਿੰਦੀ ਪਤਨੀ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਤੋ ਦੁਖੀ ਹੋ …