Breaking News
Home / Misc / ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਆਪਣੀ ਹਰ ਹੀਰੋਇਨ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਦੇ ਸਨ ਇਹ ਬੇਹਦ ਗੰ ਦਾ ਕੰਮ

ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਆਪਣੀ ਹਰ ਹੀਰੋਇਨ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਦੇ ਸਨ ਇਹ ਬੇਹਦ ਗੰ ਦਾ ਕੰਮ

ਮਿਸਟਰ ਪਰਫੇਕਸ਼ਨਿਸਟ , ਸੋਸਿਅਲ ਹਸ਼ਤੀ , ਸਤਿਅਮੇਵ ਜੈਤੇ ਦੇ ਜਰਿਏ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਏਕਟਿੰਗ ਨਾਲ ਹਿੰਦੋਸਤਾਨ ਦੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੇ ਹ ਦ ਘਿ ਨੌ ਣਾ ਸੱਚ ਬਹਾਰ ਆਇਆ ਹੈ । ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਇਸ ਬੇ ਹੱ ਦ ਗੰ ਦੀ ਅਤੇ ਭੱ ਦੀ ਗੱਲ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ।

ਫਿਲਮ ਦੰਗਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਿੰਨ ਏਕਟਰੇਸ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇੱਕ ਸਾਕਸ਼ੀ ਤੰਵਰ ਵੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹ ਗੰ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ । ਇੱਥੇ ਤੱਕ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਜਿੰਨੀਅਾਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਨੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਭ ਹਿਰੋਇੰਸ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਗ ਲ ਤ ਕੰਮ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ।

ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕਿਸੇ ਛੋਟੇ ਮੋਟੇ ਕਲਾਕਾਰ ਨੇ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਕੋਰਯੋਗਰਾਫਰ , ਏਕਟਰੇਸ , ਡਾਇਰੇਕਟਰ ਫਰਾਹ ਖਾਨ ਨੇ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਫਰਾਹ ਖਾਨ ਨੇ ਮੀਡਿਆ ਨਾਲ ਗੱਲ ਬਾਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੱਸਿਆ ਕਿ “ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਜਿਸ ਵੀ ਹੀਰੋਈਨ ਦੇ ਨਾਲ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸਦੇ ਹੱਥ ਉੱਤੇ ਥੂ ਕ ਦੇ ਹਨ । ”

ਇਹ ਸੁਣਕੇ ਅਤੇ ਸੋਚਕੇ ਹੀ ਇੱਕ ਨ ਫ਼ ਰ ਤ ਜਹੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਮਨ ਵਿੱਚ ਲੇਕਿਨ ਇਸਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਹਿਰੋਇੰਸ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣ ਲਈ ਬੇਕਰਾਰ ਰਹਿੰਦੀਅਾਂ ਹਨ । ਉਹੀ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਨੇ ਵੀ ਉਸੀ ਵਕ਼ਤ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਦਲੀਲ਼ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਬੇ ਹੂ ਦਾ ਕੰਮ ਲਈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਦਾ ਦਹੀ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ ।

ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਨੇ ਕਿਹਾ “ਮੈਂ ਅੱਜ ਤੱਕ ਜਿਸ ਵੀ ਹੀਰੋਈਨ ਦੇ ਹੱਥ ਉੱਤੇ ਥੁੱਕਿਅਾ ਹੈ , ਉਹ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਨੰਬਰ ਇੱਕ ਬਨ ਗਈ ਹੈ । ” ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਸੁਣ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਮੈਂ ਵੀ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਭੇਜਾਂਗੀ । ਧੰਨ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਜੋ ਅੱਜ ਵੀ ਅਜਿਹੇ ਬੇਹੂਦਾ ਟੋ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਦੇ ਹਨ ।ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਉਂਝ ਸਤਿਅਮੇਵ ਜੈਤੇ ਦੇ ਸ਼ੋ ਵਿੱਚ ਨਾ ਜਾਣੇ ਕਿੰਨੇ ਏਪਿਸੋਡ ਅੰ ਧ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਉੱਤੇ ਵਿਖਾਉਣ ਵਾਲੇ ਆਮੀਰ ਖਾਨ ਆਪਣੇ ਆਪ ਇਸ ਘੱਟੀਆ ਅਤੇ ਘਿ ਣਾ ਉ ਣੇ ਟੋਟਕੇ ਨੂੰ ਮੰਣਦੇ ਹਨ ।

Check Also

ਸੁਹਾਗ ਰਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ

ਹੈਲੋ ਦੋ ਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਖ਼ ਬਰ ਦੱ ਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *