Breaking News
Home / Misc / 2 ਅੰਗਰੇਜਣਾ ਨਾਲ 9 ਮੁੰਡੇ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਗੰ ਦਾ ਕੰਮ

2 ਅੰਗਰੇਜਣਾ ਨਾਲ 9 ਮੁੰਡੇ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਗੰ ਦਾ ਕੰਮ

ਖਬਰ ਅਨੁਸਾਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਨਾਮੀ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚੋਂ 9 ਮੁੰਡਿਆਂ ਸਮੇਤ 2 ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਕਾ ਬੂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਸਪਾ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਜਿ ਸ ਮ ਫਿ ਰੋ ਸ਼ੀ ਦਾ ਧੰ ਦਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਇਹਨਾ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਅਜਿਹੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਕੋਈ ਆਮ ਬੰਦਾ ਇਹ ਸਭ ਦੇਖ ਕੇ ਸ਼ਰਮਾ ਜਾਵੇ। ਇਹ ਮੁੰਡੇ 2 ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਤੇ ਇਕ ਦੇਸੀ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਰੰ ਗ ਰ ਲੀ ਆਂ ਮਨਾ ਰਹੇ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਇਤਲਾਹ ਮਿਲੀ ਕੇ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰ ਦੀ ਆੜ ਚ ਜਿ ਸ ਮ ਫਿ ਰੋ ਸ਼ੀ ਦਾ ਧੰ ਦਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਫਿਲਮਾਂ ਚ ਸੁਣਿਆ ਤੇ ਦੇਖਿਆ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ ਇਹ ਸਭ ਕੁੱਝ ਪਰ ਇਹ ਤਾਂ ਹੁਣ ਰੀਅਲ ਲਾਈਫ ਯਾਨੀ ਕੇ ਅਸਲ ਚ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਤਾਂ ਹੁਣ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਹੀ ਪਤਾ ਦੱਸਣਗੇ ਕੇ ਇਸਹ ਸਭ ਕੁੱਜ ਕਿਸੇ ਦੇ ਕਹਿਣ ਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂ ਫਿਰ ਖੁਦ ਆਪ ਹੀ ਕੀਤਾ।

ਇਹ ਮੁੰਡੇ 2 ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਤੇ ਇਕ ਦੇਸੀ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਰੰ ਗ ਰ ਲੀ ਆਂ ਮਨਾ ਰਹੇ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਇਤਲਾਹ ਮਿਲੀ ਕੇ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰ ਦੀ ਆੜ ਚ ਜਿ ਸ ਮ ਫਿ ਰੋ ਸ਼ੀ ਦਾ ਧੰ ਦਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਹਨਾਂ ਤੇ ਰੇਡ ਮਾ ਰ ਗੰ ਦੇ ਕੰ ਮ ਕਰਦੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਫ ੜ ਲਿਆ। ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕੇ ਇਹ ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਗਰੀਬੀ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਚੱਕ ਕੇ ਉਹਨਾਂ ਕੋਲੋਂ ਗ ਲ ਤ ਧੰ ਦਾ ਕਰਾ ਰਹੇ ਸਨ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕੇ ਸਪਾ ਦੇ ਮਾਲਕ ਵਿਰੁੱਧ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਤੇ ਅਗਲੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਦੇਖੋ ਇਹ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹੲਲ ਇਹ ਆਪਣੀ ਕਿਸ ਹੱਦ ਤੱਕ ਜਾ ਸਕਦੇ ਨੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕੇ ਇਹ ਕਿਸ ਹੱਦ ਤੱਕ ਗਿਰ ਸਕਦੇ ਨੇ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਚ ਦੇਖੋ ਇਹਨਾਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕੇ ਸਾਰੇ ਇਲਾਕੇ ਚ ਹੋ ਰਹੀ ਆ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀ ਚਰਚਾ ਪਰ ਕੀਤਾ ਕੀ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖਿਉ ਐਂਡ ਤੱਕ ਤੇ ਫਿਰ ਦੱਸਿਆ ਕੀ ਸਜਾ ਮਿਲਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਆ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ।

Check Also

ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਚ ਮੋਦੀ ਸਮਰਥਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬਾਨ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਐਲਾਨ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਦੀਆਂ ਢੂਹੀਆਂ ‘ਤੇ ਖਾਜ ਹੁੰਦੀ, ਖਰਖਰਾ ਭਾਲਦੇ। ਕਹਿੰਦੇ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਿਆਂ ਅੱਗੇ …