Breaking News
Home / Misc / ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰ ਨੇ ਗੁੰਡਿਆਂ ਹੱਥੋ ਬਚਾਇਆ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਪਰ ਫਿਰ ਜੋ ਮੰਗ ਰੱਖੀ ਸੁਣਕੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀ ਕਰੋਗੇ

ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰ ਨੇ ਗੁੰਡਿਆਂ ਹੱਥੋ ਬਚਾਇਆ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਪਰ ਫਿਰ ਜੋ ਮੰਗ ਰੱਖੀ ਸੁਣਕੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀ ਕਰੋਗੇ

ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੜੀਆਂ ਪਿਤਾ ਦੇ ਮੋਢਿਆਂ ਤੇ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਿੱਖਦੀ ਹੈ। ਹਰ ਪਿਤਾ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਸਕੂਲ ਭੇਜਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਲੜਕੀ ਪੜ੍ਹਨ ਅਤੇ ਲਿਖਣ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨਾਮ ਰੋਸ਼ਨ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ਅੱਜ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਸੱਚੀ ਘਟਨਾ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ। ਅੱਜ ਦੇ ਯੁੱਗ ਵਿੱਚ, ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਅਣਜਾਣ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ। ਸ਼ਕੀਲ ਨਾਮ ਦਾ ਇੱਕ ਡਰਾਈਵਰ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਭਿ ਆ ਨਕ ਹਾ ਦ ਸੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਖੋ ਲਿਆ ਸੀ। ਇਕ ਦਿਨ ਸ਼ਕੀਲ ਆਪਣੇ ਟਰੱਕ ਵਿਚ ਸਾਮਾਨ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ,

ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਕਾਰ ਸੜਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਖੜ੍ਹੀ ਸੀ।ਜਿਸ ਵਿਚ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਨਹੀਂ ਸੀ, ਫਿਰ ਉਸਨੇ ਆਪਣਾ ਟਰੱਕ ਸੜਕ ਦੇ ਕੋਲ ਖੜਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਫਿਰ ਕੁਝ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਚੀ ਕ ਦਿਆਂ ਸੁਣਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਬਚਾਓ ਬਚਾਓ ਬੋਲ ਰਿਹਾ ਸੀ,ਜਦੋਂ ਸ਼ਕੀਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਰੱਕ ਵਿੱਚੋਂ ਡੰਡੇ ਕੱਢਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ਕੀਲ ਦੇ ਨਾਲ ਅਮਿਤ ਨਾਮ ਦਾ ਇੱਕ ਕੰਡਕਟਰ ਸੀ। ਓਹਨਾ ਨੇ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਇਕ ਲੜਕੀ 4 ਮੁੰਡਿਆਂ ਨਾਲ ਘਿਰੀ ਹੋਈ ਸੀ।

Check Also

ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਚ ਮੋਦੀ ਸਮਰਥਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬਾਨ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਐਲਾਨ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਦੀਆਂ ਢੂਹੀਆਂ ‘ਤੇ ਖਾਜ ਹੁੰਦੀ, ਖਰਖਰਾ ਭਾਲਦੇ। ਕਹਿੰਦੇ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਿਆਂ ਅੱਗੇ …