Home / Misc / ਦੇਖੋ ਸਨੀ ਲਿਓਨੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਖੁਲਾਸਾ ਦੇਖ ਪਾਣੀ ਪਾਣੀ ਹੋਜੋਗੇ

ਦੇਖੋ ਸਨੀ ਲਿਓਨੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਖੁਲਾਸਾ ਦੇਖ ਪਾਣੀ ਪਾਣੀ ਹੋਜੋਗੇ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਸਟਾਰ ਸਨੀ ਲਿਓਨੀ ਨੂੰ ਤਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹੋਵੋਗੇ, ਕਿ ਉਂ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਸ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੈੱਬ ਸੀ ਰੀ ਜ਼ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਬਚਪਨ ਵਿੱਚ ਗੁਜ਼ਰੀ ਹਰ ਗੱਲ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇ ਹ ਵੀ ਦੱਸੀਆਂ ਗਿਆ ਹੈ।ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਟਾਰ ਬਣਨ ਲਈ ਕਿੰਨੀ ਮਿਹਨਤ ਕ ਰ ਨੀ ਪਈ।

ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਬਲੂ ਫਿ ਲ ਮ ਕਿੱਦਾ ਅਤੇ ਕਿਹਦੇ ਨਾਲ ਦੇਖੀ। ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਬਲੂ ਫਿਲਮ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਅਤੇ ਆ ਪ ਣੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਦੇਖੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਝਟਕਾ ਅਤੇ ਦੁੱਖ ਲੱ ਗਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਜਾ ਕੇ ਮਾਫੀ ਮੰਗੀ।

ਸਨੀ ਲਿਓਨ ਆਪਣੀਆਂ ਸੈ ਕ ਸੀ ਅਦਾਵਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਚਹੇਤਿਆਂ ‘ਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹਰ ਦਿਨ ਕੁਝ ਨਾ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਸਨੀ ਨੇ 1 ਦਸੰਬਰ (ਵਰਲਡ ਏ ਡ ਜ਼ ਡੇ) ‘ਤੇ ਕੀਤਾ। ‘ਵਰਲਡ ਏ ਡ ਜ਼ ਡੇ’ ਦੇ ਮੌਕੇ ਸਨੀ ਲਿਓਨ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਮਸਤੀਜ਼ਾਦੇ ਟੀਮ ਨਾਲ ਸੇਫ ਸੈ ਕ ਸ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਦਿੰਦੇ ਹੋਈ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਸਨੀ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੈ ਕ ਸ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਫੈਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਖਾਸ ਸੈ ਕ ਸ ਨੂੰ ਸੇਫ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕਰਨ ਸਬੰਧੀ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਸੇਫ ਸੈ ਕ ਸ ਲਈ ਜਾਗਰੂਕ ਕਰ ਰਹੀ ਸਨੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਇਕ ਸਲੋਗਨ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਇਹ ਸੰਦੇਸ਼ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਸੈ ਕ ਸ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕੰ ਡੋ ਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਨ। ‘ਆਪਣੇ ਕੇਲੇ ਰੱਖੇ ਥੈਲੇ ਮੇਂ’ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਸਨੀ ਨੇ ਸੇਫ ਸੈ ਕ ਸ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤਾ। ਸਨੀ ਲਿਓਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਮਸਤੀਜ਼ਾਦੇ ਦਾ ਇਹ ਅਨੋਖਾ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਨੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਫਿਲਮ ਦਾ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਮਸਤੀਜ਼ਾਦੇ ਸੈ ਕ ਸ ਸੀਨਜ਼ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਫਿਲਮ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਸਨੀ ਦੇ ਕਈ ਬੋਲਡ ਸੀ ਨ ਜ਼ ਹਨ।

Check Also

ਮਸ਼ਹੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਰਾਜ ਬਰਾੜ ਦੀ ਧੀ ਬਾਰੇ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਰਾਜ ਬਰਾੜ ਦੀ ਧੀ ਬਾਰੇ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਅੱਜ ਕਲ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਕਲਾਕਾਰ ਕਿਸਾਨਾਂ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *