Breaking News
Home / Misc / ਦੇਖੋ ਲਾਈਵ ਕੀਤੀ ਰੇਡ ਵੱਡੇ ਘਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾਬੂ

ਦੇਖੋ ਲਾਈਵ ਕੀਤੀ ਰੇਡ ਵੱਡੇ ਘਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾਬੂ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਪੁਲੀਸ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਰੇਡ ਬਾ ਰੇ ਜਿਸ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਵੱਡੇ ਘਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਕਾਂਡ ਕਰਦੇ ਫੜੀਆਂ। ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਕ ਇ ਮਾ ਰ ਤ ਦੀ ਉਤੇ ਸ਼ੱਕ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਉਸ ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਤਾਂ ਉਥੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਵੱਡੇ ਘ ਰਾਂ ਦੀਆਂ 15-20 ਕੁੜੀਆਂ ਅਸ਼ਲੀਲ ਹਾਲਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪ ਈ ਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ

ਅਤੇ ਦੇ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰਦਾ ਚਲਾ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਪੁ ਲੀ ਸ ਨੇ ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਮੀਡੀਆ ਬੁਲਾ ਲਈ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਤਲਾਸ਼ੀ ਲਈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਉਥੇ ਨ ਸ਼ੀ ਲੇ ਪਦਾਰਥ ਅਤੇ ਸ਼ਰਾਬ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਸਭ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤੇ ਬ ਣ ਦੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰਵਾਈ ਵੀ ਦਰਜ ਕਰ ਲਈ ਹੈ

ਅਤੇ ਸਭ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਥਾਣੇ ਲੈ ਗਈ। ਉਹਨਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕਈ ਵੱਡੇ ਘਰਾਂ ਦੀ ਆਂ ਲੜਕੀਆਂ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੱਡੇ ਅਫਸਰਾਂ ਤੋਂ ਫੋਨ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਪਰ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਨ ਕਾਰਨ ਉਹ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕ ਰ ਸਕਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇਨਹਾ ਸੱਭ ਲੋਕਾ ਨੇ ਨਜ਼ੈਜ਼ ਦੇਹ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰਦਾ ਚ ਲਾ ਉ ਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੁਰਮਾਨਾ ਲਗਾ ਦਿਤਾ ਅਤੇ ਕੋਰਟ ਵਿੱਚ ਹੀ ਕੇ ਸ ਵੀ ਦਰਜ ਹੋ ਗਿਆ।

Check Also

ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਚ ਮੋਦੀ ਸਮਰਥਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬਾਨ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਐਲਾਨ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਦੀਆਂ ਢੂਹੀਆਂ ‘ਤੇ ਖਾਜ ਹੁੰਦੀ, ਖਰਖਰਾ ਭਾਲਦੇ। ਕਹਿੰਦੇ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਿਆਂ ਅੱਗੇ …