Home / Misc / ਦੇਖੋ ਲਾਈਵ ਕੀਤੀ ਰੇਡ ਵੱਡੇ ਘਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾਬੂ

ਦੇਖੋ ਲਾਈਵ ਕੀਤੀ ਰੇਡ ਵੱਡੇ ਘਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾਬੂ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਪੁਲੀਸ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਰੇਡ ਬਾ ਰੇ ਜਿਸ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਵੱਡੇ ਘਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਕਾਂਡ ਕਰਦੇ ਫੜੀਆਂ। ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਕ ਇ ਮਾ ਰ ਤ ਦੀ ਉਤੇ ਸ਼ੱਕ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਉਸ ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਤਾਂ ਉਥੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਵੱਡੇ ਘ ਰਾਂ ਦੀਆਂ 15-20 ਕੁੜੀਆਂ ਅਸ਼ਲੀਲ ਹਾਲਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪ ਈ ਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ

ਅਤੇ ਦੇ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰਦਾ ਚਲਾ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਪੁ ਲੀ ਸ ਨੇ ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਮੀਡੀਆ ਬੁਲਾ ਲਈ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਤਲਾਸ਼ੀ ਲਈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਉਥੇ ਨ ਸ਼ੀ ਲੇ ਪਦਾਰਥ ਅਤੇ ਸ਼ਰਾਬ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਸਭ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤੇ ਬ ਣ ਦੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰਵਾਈ ਵੀ ਦਰਜ ਕਰ ਲਈ ਹੈ

ਅਤੇ ਸਭ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਥਾਣੇ ਲੈ ਗਈ। ਉਹਨਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕਈ ਵੱਡੇ ਘਰਾਂ ਦੀ ਆਂ ਲੜਕੀਆਂ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੱਡੇ ਅਫਸਰਾਂ ਤੋਂ ਫੋਨ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਪਰ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਨ ਕਾਰਨ ਉਹ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕ ਰ ਸਕਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇਨਹਾ ਸੱਭ ਲੋਕਾ ਨੇ ਨਜ਼ੈਜ਼ ਦੇਹ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰਦਾ ਚ ਲਾ ਉ ਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੁਰਮਾਨਾ ਲਗਾ ਦਿਤਾ ਅਤੇ ਕੋਰਟ ਵਿੱਚ ਹੀ ਕੇ ਸ ਵੀ ਦਰਜ ਹੋ ਗਿਆ।

Check Also

ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਲਿਆ ਸ਼ ਰਾ ਬੀ ਔਰਤ ਨੇ ਪੰ ਗਾ

ਦੋਸਤੋ ਨ ਸ਼ਾ ਤਾਂ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਆਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਰ ਦੂਜਾ ਜਾਂ ਤੀਜਾ ਬੰਦਾ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *