Breaking News
Home / Misc / ਮੈਂਡੀ ਤੱਖੜ ਦਾ ਇੱਕ ਅਣਉਚਿਤ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈਟ

ਮੈਂਡੀ ਤੱਖੜ ਦਾ ਇੱਕ ਅਣਉਚਿਤ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈਟ

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਪੰਜਾਬੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮੈਂਡੀ ਤੱਖੜ ਦਾ ਇੱਕ ਅਣਉਚਿਤ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇ ਚੱਕਰ ਕੱਟ ਰਿਹਾ ਸੀ. ਵੀਡੀਓ ਵੈੱਬ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਜੋੜੀਆਂ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਹ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਮੈਂਡੀ ਦੀ ਕਲਿੱਪ ਸੋਫਟਵੇਅਰ ਨਾਲ ਬਣਾਈ ਗਈ ਸੀ ।

ਅਤੇ ਇਹ ਸਭ ਜਾਅਲੀ ਸਮੱਗਰੀ ਸੀ. ਫਿਰ ਵੀ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਅੱਜ ਤੱਕ ਅਸ਼ ਲੀਲ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕਈ ਸਾਈਬਰ ਬੁਲੀਜ਼ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਝਿਜਕਦਿਆਂ, ਮੈਂਡੀ ਨੇ ਇਕ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਸੰਦੇਸ਼ ਭੇਜਿਆ ਜਿਸਦਾ ਸਮਰਥਨ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਬਲਕਿ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਹਰ ਇਕ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ.ਆਪਣੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਵੱਲ ਲਿਜਾਂਦਿਆਂ, ਮੈਂਡੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ – “ਵੀਡੀਓ ਫੇਕ ਹੈ! ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਪੱਤਾ ਵੀ ਹੈ , ਪਾਰ ਹੋਰ ਵਿਰਲਾ ਕਾਰਨ ਦਾ ਕਾਮ ਹੈ ਨਹੀਂ ਮੁਕ ਰਾਹ ਠੁੱਡਾ. ਵਾਹ ਵਡੇ ਪੰਜਾਬੀਓ.ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ.ਜੋ ਲੋਕ ਮੇਨੁ ਸੰਦੇਸ਼ ਕਰੇ ਗੰਧ ਬੋਲ ਰਹੇ ਨੇ, ਯਾਦ ਕਰੋ ਧਿਆਨ ਤੇ ਭਾਣਾ ਸਭ ਦੇ ਘਰ, ਮੁਝੇ ਤਾਣ ਹੈ ਹੀ ਤਾਕਤਵਰ ਹਰਿ ਕੋਇ ਨਹੀਂ ਹੂੰਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਸਾਈਬਰ ਕ੍ਰਾਈਮ ”ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਜਾ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਇਕ ਦਮ ਸਹੀ ਹੋਣਗੇ . ਬਿਨਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਸੀ ਕੋਈ ਵੀ ਖਬਰ ਨਹੀ ਪਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਰ ਵਾਰ ਅਸੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰਾਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਖਬਰ ਪਹੁੰਚਾਈ ਜਾਵੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇ ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ

Check Also

ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਚ ਮੋਦੀ ਸਮਰਥਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬਾਨ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਐਲਾਨ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਦੀਆਂ ਢੂਹੀਆਂ ‘ਤੇ ਖਾਜ ਹੁੰਦੀ, ਖਰਖਰਾ ਭਾਲਦੇ। ਕਹਿੰਦੇ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਿਆਂ ਅੱਗੇ …