Home / Misc / ਵਿਆਹ ਸਮੇ ਕੁੜੀ ਨੇ ਲਾੜੇ ਦੇ ਇਸ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਵਿਆਹ ਤੋ ਇਨਕਾਰ

ਵਿਆਹ ਸਮੇ ਕੁੜੀ ਨੇ ਲਾੜੇ ਦੇ ਇਸ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਵਿਆਹ ਤੋ ਇਨਕਾਰ

ਆਉ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹਾ ਇਹ ਘਟਨਾ ਕੰਨਜ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੀ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਲਾੜੇ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਸਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਚਪੁੰਨਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਇੰਦਰਾਨਗਰ ਦੀ ਵਸਨੀਕ ਰਾਮਪਾਲ ਦੀ ਪੁੱਤਰੀ ਰੀਨਾ ਦਾ ਵਿਆਹ ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਾਬਾਦ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਪਿੰਡ ਦਇਆਪੁਰ ਦੇ ਵਸਨੀਕ ਹਰਮੇਸ਼ ਪੁੱਤਰ ਰਾਮੇਸ਼ਵਰਦਿਆਲ ਨਾਲ ਤਹਿ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਲਾੜਾ ਆਪਣੀ ਵਹੁਟੀ ਨੂੰ ਲੈਣ ਲਈ ਬਰਾਤ ਲੈ ਕੇ ਪਿੰਡ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ।

ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਦੀ ਚਰਚਾ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਹੀ ਇਹ ਗੱਲ ਦੁਲਹਨ ਤੱਕ ਵੀ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਇਹ ਜਾਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਦੁਲਹਨ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਵੀ ਉੱਡ ਗਏ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ, ਬਰਾਤ ਵਿਚ ਪਹੁੰਚਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੈ-ਮਾਲਾ ਹੁਈ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਹ ਖਾਣ ਪੀਣ ਹੋ ਗਿਆ। ਫੇਰੇ ਦਾ ਸਮਾਰੋਹ ਦੇਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਾ ਸੀ।ਫੇਰਿਆਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਸੇ ਨੇ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਲਾੜੇ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣਦੇ ਸਾਰ ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਪਿੰਡ ਦੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਲਾੜੇ ਦੇ ਪੈਰ ਵੇਖੇ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਲੜਕੇ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰੀਆ ਪਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ।ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਚਲਿਆ,ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਇਸ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਰਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹਿਸ ਹੋਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ। ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚੌਕੀ ਇੰਚਾਰਜ ਓਮਬਾਬੂ ਤਿਵਾੜੀ ਪੁਲਿਸ ਫੋਰਸ ਨਾਲ ਪਿੰਡ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਲਗਭਗ ਅੱਠ ਘੰਟਿਆਂ ਲਈ, ਦੋਵਾਂ ਧਿਰਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਸਮਝੌਤਾ ਹੋਇਆ। ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ, ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ ਨਿਕਲਿਆ , ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਰਾਮਪਾਲ ਨੇ ਇੱਕ ਸਮਝੌਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਲਾੜੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮੁੰਦੀ,ਝਾਂਜਰਾਂ, ਮੋਬਾਈਲ ਅਤੇ 17 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੇ ਦਿੱਤੇ। ਅੰ ਤ ਵਿੱਚ ਲਾੜੀ ਬਿਨਾਂ ਵਿਆਹ ਬਰਾਤ ਦੇ ਵਾਪਸ ਚਲੀ ਗਈ।

Check Also

ਮਸ਼ਹੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਰਾਜ ਬਰਾੜ ਦੀ ਧੀ ਬਾਰੇ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਰਾਜ ਬਰਾੜ ਦੀ ਧੀ ਬਾਰੇ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਅੱਜ ਕਲ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਕਲਾਕਾਰ ਕਿਸਾਨਾਂ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *