Home / Misc / ਇਸ ਵੀਡੀਉ ਕਰਕੇ ਅਜੈ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀਆਂ ਟਿੱਚਰਾਂ

ਇਸ ਵੀਡੀਉ ਕਰਕੇ ਅਜੈ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀਆਂ ਟਿੱਚਰਾਂ

ਸਮਾਂ ਇੰਨਾ ਜਲਦੀ ਗੁਜਰ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪਤਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਚੱਲਦਾ. ਜਦੋਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਸਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦੇ ਬਾਅਦ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਸਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਕਿੰਨਾ ਬਦਲ ਗਿਆ ਹੈ , ਸਿਆਣਨਾ ਵੀ ਮੁ ਸ ਕਿ ਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਇਸ ਲਈ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਮਿਲਦੇ ਹਾਂ ।

ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁੱਝ ਅੱਜ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਇੰਟਰਨੇਟ ਉੱਤੇ ਇਹ ਸਭ ਕੁੱਝ ਵੇਖਿਆ ਸੀ. ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਵੀ ਯਾਦ ਹੈ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ , ਕਾਜੋਲ ਅਤੇ ਮਹਿਮਾ ਚੌਧਰੀ ਦੀ 1999 ਵਿੱਚ ਆਈ ਫਿਲਮ ‘ਦਿਲ ਕੀ ਕਰੇ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸੀ । ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਇਸ ਵੱਡੇ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਧੀ ‘ਨੇਹਾ’ ਦਾ ਵੀ ਇੱਕ ਅਹਿਮ ਭੂਮਿਕਾ ਸੀ ਇਸ ਕਿਰਦਾਰ ਨੂੰ ਜਿਸ ਚਾਇਲਡ ਆਰਟਿਸਟ ਨੇ ਨਿਭਾਇਆ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਅਕਸ਼ਿਤਾ ਗਰੁੜ ਸੀ ।

ਮੈਨੂੰ ਆਪਣੀ ਅੱਖਾਂ ਉੱਤੇ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾਇਆ ਸੀ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਅਕਸ਼ਿਤਾ ਦੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਫੋਟੋਜ ਇੰਟਰਨੇਟ ਉੱਤੇ ਵੇਖੀਂ । ਉਸਦੀ ਫੋਟੋ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਮੇਰੇ ਵਿੱਚ ਖਿਆਲ ਆਇਆ ਕਿ ‘ਓਏ ਇਹ ਵੀ ਇੰਨੀ ਜਲਦੀ ਵੱਡੀ ਹੋ ਗਈ’ ਫਿਰ ਪਤਾ ਚਲਾ ਕਿ ਸਾਲ ਵੀ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਹੋ ਗਏ ਹੈ ਨਾ ਫਿਲਮ ‘ਦਿਲ ਕੀ ਕਰੇ’ ਵਿੱਚ ਅਕਸ਼ਿਤਾ ਨੇ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਇਆ ਸੀ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਧੀ ‘ਨੇਹਾ’ ਦਾ !

ਅਕਸ਼ਿਤਾ ਗਰੁੜ ਨੇ ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਸੀਰਿਅਲ ‘ਕੁਮਕੁਮ’ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਮਗਰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਤੁਸੀ ਯਕੀਨਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਚੁੱਕੇ ਹੋਵੋਗੇ । ਅਤ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੇਖ ਕਰ ਹੈ ਰਾ ਨੀ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਇਨ੍ਹੇ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਜਮਾਣੇ ਦੀ ਇਹ ਸਫਲ ਬਾਲ ਕਲਾਕਾਰ ਕਿੰਨੀ ਵੱਡੀ ਅਤੇ ਬਿੰਦਾਸ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ।

ਅਕਸ਼ਿਤਾ ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇੱਕ ਦਮ ਅਪਡੇਟੇਡ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ । ਚਾਹੇ ਬਿ ਕਿ ਨੀ ਹੋ ਜਾਂ ਘੱਗਰਾ ਚੁੰਨੀ , ਉਹ ਹਰ ਕੱਪੜੇ ਵਿੱਚ ਕਮਾਲ ਲੱਗਦੀ ਹੈ । ਲੇਕਿਨ ਨਾਲ ਹੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਕਰ ਵੀ ਅਕਸ਼ਿਤਾ ਭਾਰਤੀ ਵਸਤਰ ਪਹਿਨਣ ਨਹੀਂ ਭੂਲਦੀ ਅਤੇ ਬੇਹੱਦ ਸੁੰਦਰ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ।

ਤਾਂ ਹੋ ਗਏ ਨਾ ਹੈ ਰਾ ਨ ! ਇਹ ਉਹੀ ਅਕਸ਼ਿਤਾ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹੇ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮਾਸੂਮੀਅਤ ਨਾਲ ਸੱਭ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਸੀ । ਦੱਸ ਦੲਈਏ ਕਿ ਅਕਸ਼ਿਤਾ ਹੁਣ ਸਪੇਨ ਦੇ ਬਾਰਸੇਲੋਨਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਥੇ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ । ਉੱਥੇ ਉਹ ਰੀਬਾਕ ਅਤੇ ਐਡੀਡਾਸ ਵਿੱਚ ਏਕਸੇਸਰੀਜ ਏਸੋਸਿਏਟ ਬਰੈਂਡ ਮੈਨੇਜਰ ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ।

Check Also

ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਦੰ ਗ ਰਹਿਜੋਗੇ

ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਸੰਨ ਉੱਨੀ ਦੇ ਦ ਸ ਕ ਦੇ ਵਿੱ ਚ ਕਿ੍ਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਤਾਂ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *