Breaking News
Home / Misc / ਕੁੰਡੀ ਬੰ ਦ ਕਰਨੀ ਭੁੱਲ ਗਈ ਸੀ ਮੈਡਮ

ਕੁੰਡੀ ਬੰ ਦ ਕਰਨੀ ਭੁੱਲ ਗਈ ਸੀ ਮੈਡਮ

ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਖ਼ ਬਰ ਦੇ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕੀ ਜਦੋ ਇਕ ਮੈ ਡਮ ਦੇ ਕੋਲ ਬਚੇ ਟਿ ਊਸ਼ਨ ਪੜਨ ਗਏ ਤਾ ਬੱਚਿਆਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਮੈਡਮ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੀ ਸਟੂ ਡੈਂਟ ਦੇ ਨਾਲ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਫੜ ਲਿਆ, ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇ ਦੇ ਵਿਚ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਹੋ ਕੀ ਗਿਆ ਹੈ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇ ਦੇ ਵਿਚ ਸਾਰੇ ਹੀ ਰਿ ਸਤੇ ਤਾ ਰ ਤਾ ਰ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਭੈਣ ਤੇ ਭਰਾ ਦਾ ਰਿ ਸ਼ਤਾ ਸਭ ਤੋਂ ਸੋ ਹਣਾ ਰਿ ਸ਼ਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਕੁਜ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਰਿਸਤੇ ਨੂੰ ਵੀ ਦਾ ਗ ਲਗਾ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਜਿਸ ਤਰਾਂ ਦੇ ਹਾ ਲਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਓਸੇ ਤਰਾਂ ਦਾ ਹੀ ਅ ਸਰ ਬੱ ਚਿਆਂ ਤੇ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਮੈ ਡਮ ਤੇ ਸ ਟੂਡੈਂਟ ਦਾ ਰਿ ਸ਼ਤਾ ਵੈ ਸੇ ਤਾਂ ਰੱ ਬ ਦੇ ਰੂ ਪ ਨਾਲ ਦੇਖਿਆ ਤੇ ਮੰਨਿ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਅੱਜ ਕੱਲ ੲੇਦਾਂ ਦਾ ਕੁੱਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਤੇ ਰੋਜ਼ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਏਦਾਂ ਦੀ ਖਬਰ ਦੇਖਣ ਤੇ ਪੜਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀ ਆ ਤੇ ਇਹ ਖਬਰ ਚ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋ ਤੇ ਸੁਣੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਅਜਿਹਾ ਇੱਕ ਸ ਕੂ਼ਲ ਚ ਇੱਕ ਮੈ ਡਮ ਤੇ ਸ ਟੂਡੈਂਟ ਤੇ ਵਿੱਚ ਕਾਰ ਕੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ ਤੇ ਇਹ ਖਬਰ ਨੂੰ ਬੱ ਚੇ ਨਾਂ ਦੇਖਣ ਤੇ ਨਾਂ ਹੀ ਇਹ ਖਬਰ ਬਾਰੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱ ਲਣਾ|

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ| ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੋਰ ਵਿ ਰੌਚਕ ਤੇ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਤੇ ਪੇਜ਼ ਨਾਲ ਬਣੇ ਰਹੋ|

Check Also

ਥਾਣੇਦਾਰ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਥਾਣੇਦਾਰ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨਾਲ

ਤਸਵੀਰਾ ਵਿੱਚ ਦਿੱਖ ਰਹੀ ਉਕਤ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਡੀ ਐੱਸ ਪੀ ਵੱਲੋ ਖ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *