Breaking News
Home / Misc / ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਹਾਸਾ ਨੀ ਰੁਕਣਾ

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਹਾਸਾ ਨੀ ਰੁਕਣਾ

ਅੱਜ ਦਾ ਸਮਾਂ ਕਲ-ਜੁਗ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਦੋਸਤੋ ਸਬ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤਾਰ ਤਾਰ ਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ, ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਇਹ ਮੀਅਤ ਨਹੀ ਰਿਹ ਗਈ ਤੇ ਨਾ ਹੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਕੋਈ ਸੰ ਗ ਸ਼ ਰ ਮ ਰਿਹ ਗਈ ਹੈ। ਸਾਰੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦਾ ਗ ਲ ਤ ਫ ਇ ਦਾ ਚੱ ਕਿ ਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਭਾਵੇਂ ਭੈਣ ਭਰਾ ਦਾ ਰਿ ਸ਼ ਤਾ ਹੋਵੇ ਤੇ ਭਾਵੇਂ ਪਿਉ ਧੀ ਦਾ ਤੁਸੀਂ ਅ ਕ ਸ ਰ ਹੀ ਸੋ ਸ਼ ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਨਾਜਾ-ਇਜ ਸੰ ਬੰ ਧਾ ਦੀਆਂ ਖ ਬ ਰਾ ਦੇਖ ਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ।

ਜਿਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸ਼ ਰ ਮ ਨਾਲ ਬੰਦਾ ਪਾਣੀ-ਪਾਣੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹੋ ਜਹੀ ਹੀ ਇਕ ਖ ਬ ਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜੋ ਕਿ ਸੋ ਸ਼ ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਹ ਇਕ ਕਾਲ ਰਿਕਾ ਰਡਿੰਗ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਾਫ ਸਾ ਫ ਪਤਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਕਿ ਨੂੰਹ ਤੇ ਸਹੁਰੇ ਦੇ ਨਾ ਜਾ ਇਜ ਸੰ ਬੰ ਧ ਹਨ, ਨੂੰਹ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਨੂੰ ਕਿਹ ਰਹੀ ਹੈ, ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਜੋ ਆਪਾ ਕੀਤਾ, ਸ ਹੁ ਰਾ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਕਿ ਡਰਨ ਦੀ ਲੋ ੜ ਨਹੀਂ ਆਪਾ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱ ਗ ਣ ਦੇਣਾ, ਆਪਾ ਕਦੇ ਕਦੇ ਮ ਹੀ ਨੇ ਬਾ ਦ ਮਿਲ ਲਿਆ ਕਰਨਾ, ਬਸ ਤੇ ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਘਰ ਨਾ ਹੋਇਆ ਉਦੋਂ ਹੀ ਮੌਕਾ ਮਿ ਲਿ ਆ ਕਰਨਾ, ਇਸ ਤਰਾਂ ਨੂੰਹ ਵੀ ੳਸ ਦੀ ਹਾਂ, ਵਿੱਚ ਹਾਂ ਮਿ ਲਾ ਉਂ ਦੀ ਹੈ , ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਆਹ ਦੇਖ ਲਉ ਨਸ਼ੇ ਚ ਟਲੀ ਮਹਿਲਾ ਦੀਆਂ ਕਰ ਤੂਤਾਂ

ਉਕਤ ਤਸਵੀਰਾ ਪਠਾਨਕੋਟ ਤੋ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਜਿਹਨਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ …