Breaking News
Home / Misc / 99 ਪ੍ਰੀਤਸ਼ਤ ਔਰਤਾ ਹਨੇਰੇ ਵਿੱਚ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾਉਣਾ ਕਰਦੀਆ ਹਨ ਪੰਸਦ ਜਾਣੋ ਕਿਉ

99 ਪ੍ਰੀਤਸ਼ਤ ਔਰਤਾ ਹਨੇਰੇ ਵਿੱਚ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾਉਣਾ ਕਰਦੀਆ ਹਨ ਪੰਸਦ ਜਾਣੋ ਕਿਉ

ਇਕ ਅਧਿਐਨ ਵਿਚ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਆਦਮੀ ਹਨੇਰੇ ਵਿਚ ਸੈ ਕ ਸ ਲਾਈਫ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈਦੇ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਸੀ ਸਮਝ ਰਹੇ ਹੋ ਕਿ ਇਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਮਰਦਾ ਦਾ ਸ਼ ਰ ਮ ਨਾ ਕ ਸੁਭਾ ਅ ਹੈ ਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸੋ ਕਿ ਅਧਿਐਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਜ਼ਿ ਆ ਦਾ ਤ ਰ ਆਦਮੀ ਆ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ ਰੀਰ ਦੇ ਭਾ ਰ ਦੇ ਵ ਧਣ ਦਾ ਕਾ ਰਨ ਦੱਸਿਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾ ਰਨ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਨਜਦੀਕੀ ਪਲਾ ਵਿਚ ਅਸ ਹਿਜ ਮਹਿ ਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਹੋਮ ਡਾਈਟ ਡਿਲਿਵਰੀ ਸਰ ਵਿਸ ਦੀ ਇਸ ਖੋਜ ਵਿਚ 20 ਤੋ 30 ਸਾਲ ਦੇ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਲੋਕਾ ਨੂੰ ਸ਼ਾ ਮ ਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਹ ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਕਿ ਹਨੇਰੇ ਵਿਚ ਸੈ ਕ ਸ ਕਰਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾ ਦੇ ਸ ਰੀ ਰ ਦੇ ਵਿ ਸ ਵਾ ਸ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਨਾ ਹੈ। 1-ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ 45% ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜ਼ਿ ਆ ਦਾ ਭਾ ਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਹਨੇਰੇ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੈ। 2-ਸਰਵੇਖਣ ਵਿਚਲੇ 16 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਲੋਕ ਸੋਚਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਬ ਹੁ ਤ ਜ਼ਿ ਆ ਦਾ ਹੀ ਮੋਟੇ ਹਨ। 3-ਸਰਵੇਖਣ ਕੀਤੇ ਗਏ 64 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸ ਰੀ ਰ ਦੀ ਚਰਬੀ ਕਾਰਨ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਸੁਹਾਗ ਰਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ

ਹੈਲੋ ਦੋ ਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਖ਼ ਬਰ ਦੱ ਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *