Home / Misc / ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਦੇਖ ਕੇ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ- ਦੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਦੇਖ ਕੇ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ- ਦੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਕਰਿ਼ਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੀਰੇਇਨ ਰਹੀ ਹੈ ਆਪਣੇ ਸਮੇ ਦੇ ਵਿੱਚ. ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ 90 ਦੀ ਦਸ਼ਕ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਐਕ ਟਰੈਸ ਹੋਇਆ ਕਰਦੀ ਸੀ . ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਜੰਮੀ ਅਤੇ ਪਰਵਰਿਸ਼ ਹੋਈ, ਉਹ ਕਪੂਰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਇਕ ਮੈਂਬਰ ਹੈ, ਜਿਥੇ ਉਸ ਦੇ ਮਾਪੇ ਅਤੇ ਹੋਰ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਸਾਰੇ ਭਾਰਤੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ. ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਪਿਛੋਕੜ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਉਸਦੇ ਪਿਤਾ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਦੇ ਸਨ, ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਸਨ .ਕਪੂਰ, ਸਤਾਰਾਂ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ, ਵਿੱਤੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਫਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਛੱਡ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦਰਮਿਆਨੀ ਸਫਲ ਪ੍ਰੇਮ ਕਾਇਦੀ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਪ੍ਰੇ ਮ ਕੈਦੀ’ ਸੀ . ਜਦੋਂ ਇਹ ਫਿਲਮ ਰਿ ਲੀ ਜ਼ ਹੋਈ ਤੱਦ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕਿ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਇੱਕ ਦਿਨ ਇੰਡਸ ਟਰੀ ਨੂੰ ਰੂਲ ਕਰਣ ਵਾਲੀ ਹਨ . ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਵਕ਼ਤ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਜਾਣਾ ਜਾਵੇਗਾ . 90 ਦੇ ਦਸ਼ ਕ ਵਿੱਚ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਦਾ ਜਲਵਾ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ . ਉਹ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਚੰਗੇਰੇ ਅਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਏਕਟਰੇਸ ਸਨ .ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ . ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਈ ਹਿਟ ਫਿਲਮਾਂ ਦਿੱਤੀ ਉਸ ਸਮੇਂ ਗੋਵੀਂਦਾ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜੋਡ਼ੀ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੀ . ਗੋਵੀਂਦਾ ਅਤੇ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਹਾਉਸਫੁਲ ਜਾਇਆ ਕਰਦੀ ਸਨ . ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਦਾ ਨਟਖਟ ਅੰਦਾਜ਼ ਅਤੇ ਗੋਵੀਂਦਾ ਦਾ ਡਾਂਸ ਕਾਮੇਡੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਕਰਦੀ ਸੀ.

ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਜ਼ਬ ਰ ਦਸਤ ਅਭਿਨਏ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਈ . ਲੇਕਿਨ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਨੂੰ ਜਿਵੇਂ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ . ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਫਿਲਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਲਈ . ਹਾਲਾਂਕਿ ਵਿੱਚ – ਵਿੱਚ ਚ ਉਹ ਕੁੱਝ ਫਿਲਮਾਂ ਜਾਂ ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਜ਼ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈਆਂ .

ਇਹ ਤਾਂ ਸੀ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ , ਲੇਕਿਨ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਸਮਾਇਰਾ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਹ ਵੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹਨ . ਮਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਗੁਣ ਮੰਨ ਲਉ ਸਮਾਇਰਾ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ ਹਨ . ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਸਮਾਇਰਾ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਵਲੋਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹਨ . ਇਸ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਇਰਾ ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹਨ .

ਉਂਜ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਸਟਾਰ ਕਿਡ ਦਾ ਹੀ ਜ਼ਮਾਨਾ ਹੈ . ਹਰ ਤਰਫ ਬਸ ਸਟਾਰ ਕਿਡਸ ਦੇ ਹੀ ਚਰਚੇ ਹਨ . ਮਾਂ – ਬਾਪ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਟਾਰ ਕਿਡਸ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹੈ . ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਾਮ ਸਮਾਇਰਾ ਦਾ ਵੀ ਆਉਂਦਾ ਹੈ . ਹਾਲਾਂਕਿ ਸਮਾਇਰਾ ਬਾਕੀਆਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਾਇਮਲਾਇਟ ਵਿੱਚ ਰਹਿਨਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀਆਂ . ਉਹ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਪਾਟ ਦੀ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ .ਫਿਰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਹ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਛੁਪੀ ਨਹੀਂ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਸਮਾਇਰਾ ਮਹਿਜ਼ 12 ਸਾਲ ਦੀ ਹੀ ਹੈ . ਲੇਕਿਨ ਇੰਨੀ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਭੂਰਾ ਕਰਦੀਆਂ ਹੈ . ਸਮਾਇਰਾ ਨੂੰ ਸਟਾਇਲ ਅਤੇ ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਦੀ ਭਰਪੂਰ ਨਾਲੇਜ ਹੈ . ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਵੇਖ ਕਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ .

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਸੰਜੈ ਕਪੂਰ ਵਲੋਂ ਤਲਾਕ ਲੈ ਚੁੱਕੀ ਹਨ . ਵਿਆਹ ਦੇ ਕੁੱਝ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਦੋਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਨਬਨ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਆਉਣ ਲੱਗੀ ਸਨ . ਫਿਲਹਾਲ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਦੇ ਦੋਨਾਂ ਬੱਚੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ . ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਖਬਰਾਂ ਆਈਆਂ ਹਨ ਕਿ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੰਨ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ . ਉਥੇ ਹੀ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਏਕਸ ਹਸਬੈਂਡ ਨੇ ਦੂਜੀ ਵਿਆਹ ਰਚਿਆ ਲਈ ਹੈ . ਖੈਰ , ਤੁਸੀ ਵੇਖੀਏ ਸਮਾਇਰਾ ਦੀ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇਰੇ ਤਸਵੀਰਾਂ .

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …