Home / Misc / ਦੇਖੋ ਕਿਸ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਕਰੋੜਾਂਪਤੀ ਔਰਤ ਫੜੀ ਗਈ ਇੱਕ ਭਿਖਾਰੀ ਨਾਲ

ਦੇਖੋ ਕਿਸ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਕਰੋੜਾਂਪਤੀ ਔਰਤ ਫੜੀ ਗਈ ਇੱਕ ਭਿਖਾਰੀ ਨਾਲ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤਾਂ ਨਿੱਕੀ ਜਿਹੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਰੋੜਪਤੀ ਔਰਤ ਨੂੰ ਇੱਕ ਭਿਖਾਰੀ ਦੇ ਨਾਨਕ ਦੇ ਨੌਕਰ ਨੇ ਜਦੋਂ ਫੜ੍ਹ ਲਿਆ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਇਆ। ਦੋਸਤ ਇੱਕ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਗਰਭਪਤੀ ਔਰਤ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਉਸ ਦੀ ਕੋਠੀ ਬ ਹੁ ਤ ਵੱਡੀ ਸੀ ਪਰ ਉਹ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਪੈਂਤੀ ਚਾਲੀ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਹ ਇਕੱਲੀ ਸੀ। ਦਰਅਸਲ ਉਸ ਦਾ ਵਿ ਆ ਹ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਨਿਵਾਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਇਕੱਲੀ ਸੀ।

ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਕੋਠੀ ਵਗੈਰਾ ਵੀ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਹੀ ਸੀ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦੋ ਨੌਕਰ ਤੇ ਉਹ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਵੱਡੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਕੋਠੀਆਂ ਦੇ ਬਾ ਹ ਰ ਇੱਕ ਖਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਜਿਸਦੇ ਵਿੱਚ ਗਰੀਬ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਖਾਣਾ ਰੱਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਇੰਝ ਹੀ ਰਾਤ ਦਾ ਖਾਣਾ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਇੱਕ ਭਿਖਾਰੀ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਉਹ ਉਸ ਖਾਣੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਖਾਣੇ ਨੂੰ ਮੱਥਾ ਟੇਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਕੋਠੀ ਨੂੰ ਦੁਆਵਾਂ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹ ਚਲਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਉਸ ਕੋਠੀ ਦੀ ਮਾ ਲਕ ਕੋਠੀ ਤੇ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਧੁੱਪ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਰਹੀ ਸੀ। ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਉਹ ਭਿਖਾਰੀ ਉਸ ਕੋਠੀ ਨੂੰ ਦੁਆਵਾਂ ਦੇ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਸ ਦਾ ਨੌਕਰ ਆਪਣੀ ਮਾ ਲਕਣ ਦੇ ਕਹਿਣ ਤੇ ਉਸ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਅੰਦਰ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹ ਉਸ ਆਪਣੇ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਜਾਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਨੌਕਰ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਿੱਲ ਹਾਂ ਤੋਂ ਕੇ ਕੱਪੜੇ ਬ ਦ ਲ ਲਵੇ ਉਸ ਦਾ ਖਾਣਾ ਇੰਝ ਹੀ ਰਹੇਗਾ ਫਿਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਭਿਖਾਰੀ ਨਾ ਤੋਂ ਕੇ ਵੀ ਅੰਦਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਸਾਰੀ ਸ਼ਕਲ ਸੂਰਤ ਬਦਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਾਇਦ ਮਾਲਕਣ ਵੀ ਆਪਣੀ ਪਿ ਆਸ ਬੁਝਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਉਹ ਉਸਦੇ ਨੇੜੇ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਪਰ ਭਿਖਾਰੀ ਉਸ ਨੂੰ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਇੰਜ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਕੋਈ ਕੰ ਮ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਮਾਲਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਉਸ ਲਈ ਹੋਰ ਇੱਜ਼ਤ ਵੱਧ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਮਾਲਕਣ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਉਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕੋਠੀ ਦਾ ਸੁੱਖ ਕਮਰਾ ਦੇ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਕੇ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …