Breaking News
Home / Misc / ਪਿਛਲੇ 11 ਘੰਟਿਆਂ ਤੋ ਪਾਗਲਾਂ ਦੀ ਤਰਾ ਮਿੱਟੀ ਪੁੱਟ ਰਹੀ ਸੀ ਹਥਣੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਰਹਿਜੋਗੇ ਦੰਗ !

ਪਿਛਲੇ 11 ਘੰਟਿਆਂ ਤੋ ਪਾਗਲਾਂ ਦੀ ਤਰਾ ਮਿੱਟੀ ਪੁੱਟ ਰਹੀ ਸੀ ਹਥਣੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਰਹਿਜੋਗੇ ਦੰਗ !

ਪਹਿਲੋਂ ਦੋਸਤੋਂ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਮਾਂ ਦੀ ਮਮਤਾ ਨਾਲ ਘਟੀ ਇੱਕ ਘ ਟ ਨਾ ਬਾਰੇ ਦੋਸਤੋ ਇੱਕ ਹੱਥਨੀ ਸੀ। ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਸ ਦਾ ਨਵ ਜੰਮਿਆ ਬੱਚਾ ਇੱਕ ਟੋਏ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗ ਪਿ ਆ। ਉਹ ਉਸ ਦੇ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਵੱਡਾ ਸੀ ਤੇ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਦੁਆਰਾ ਉਸ ਨੂੰ ਕੱ ਢਿ ਆ ਜਾਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸੀ। ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਗਿਆਰਾਂ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਰਾਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਟੋ ਆ ਪੱਟ ਦੀ ਰਹੀ ਅਤੇ ਅੱਧਾ ਚੜ੍ਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਉੱਤੇ ਸਿੱਟਦੀ ਗਈ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਬਾ ਹਰ ਨਾ ਕੱਢ ਸਕੀ। ਇ ਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹ ਉੱਚੀ ਉੱਚੀ ਰੋਣ ਲੱਗ ਪਈ ਅਤੇ ਹੰਗਾਮਾ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪਈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ।

ਲੋਕ ਇਸ ਦੀ ਮਮਤਾ ਦੇਖ ਕੇ ਰੋਣ ਲੱਗ ਪਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉ ਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜੰਗਲ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੱਦਿਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸ ਹੱਥ ਨੀ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਹੱ ਥ ਨਹੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਬ ਹੁ ਤ ਪਿਆਰ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉੱ ਥੋਂ ਚਲੀ ਗਈ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਆਹ ਦੇਖ ਲਉ ਨਸ਼ੇ ਚ ਟਲੀ ਮਹਿਲਾ ਦੀਆਂ ਕਰ ਤੂਤਾਂ

ਉਕਤ ਤਸਵੀਰਾ ਪਠਾਨਕੋਟ ਤੋ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਜਿਹਨਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ …