Home / Misc / ਇਹ ਔਰਤ ਆਪਣਾ ਦੁੱਧ ਵੇਚ ਲੱਖਾ ਰੁਪਏ ਕਮਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ

ਇਹ ਔਰਤ ਆਪਣਾ ਦੁੱਧ ਵੇਚ ਲੱਖਾ ਰੁਪਏ ਕਮਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ

ਇਹ ਔਰਤ ਆਪਣਾ ਦੁੱਧ ਵੇਚ ਲੱਖਾ ਰੁਪਏ ਕਮਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਜਾਣੋ ਕੀ ਖਾਸ ਇਸ ਔਰਤ ਦੇ ਦੁੱਧ ਵਿੱਚ

ਅੱਜ ਕੱਲ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਕਹਾਣੀਆਂ ਸੁਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹੀਆ ਹਨ। ਅ ਜਿ ਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਘ ਟ ਨਾ ਬ੍ਰਿਟੇਨ ਦੀ ਹੈ। ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਔਰਤ ਜੋਜ਼ੇ ਕਨੀ ਗਾਮ ਨਾਮ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮਾ ਦੇ ਦੁੱਧ ਦੀ ਵਿ ਕ ਰੀ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰਦਿਆ।ਸਭ ਨੂੰ ਹੈ ਰਾ ਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਜੋਜੇ ਖੁਦ ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆ ਅਤੇ ਬੇਰੁਜ਼ ਗਾਰਾ ਦੀ ਮਾ ਹੈ।

ਜੋਜੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਛਾ ਤੀ ਦਾ ਆ ਕਾ ਰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਐਨਐਚਐਸ ਦੁਆਰਾ ਲਗਭਗ 400000 ਲੱਖ ਰੁ ਪ ਏ ਦਿੱਤੇ ਸਨ।ਜੋਜੇ ਨਾਮ ਦੀ ਔਰਤ ਕੁਝ ਸਮਾ ਪ ਹਿ ਲਾ ਉਸ ਸਮੇ ਸੁਰਖੀਆ ਵਿੱਚ ਆਇਆ ਸੀ

ਜਦੋਂ ਐਨਐਚਐਸ ਨਾਮ ਦੀ ਇੱਕ ਸੰਸਥਾ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਛਾ ਤੀ ਦਾ ਆਕਾਰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਲਗਭਗ 400000 ਰੁ ਪ ਏ ਦਿੱਤੇ ਸਨ। ਟਵਿੱਟਰ ਤੇ ਜੋਜ਼ੇ ਦੁਆਰਾ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਤੇ ਉਸਨੇ ਕਿ ਹਾ ਕਿ ਜੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਛਾਤੀ ਦਾ ਦੁੱਧ ਪਿ ਲਾ ਇ ਆ ਸੀ।ਤਾਂ ਜੋਜ਼ੇ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀ ਕੀਤਾ ਕਿਉਕਿ ਉ ਸ ਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਨੇੜਤਾ ਬਣਾ ਉਣਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਆਪਣਾ ਮਾ ਦਾ ਦੁੱਧ ਉਨ੍ਹਾ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਵੇ ਚ ਣ ਗੀ ਆ ਜੋ ਕੁਝ ਸਮੇ ਪ ਹਿ ਲਾ ਮਾਵਾ ਬਣੀਆ ਹਨ ਅਤੇ

ਕੁਝ ਖਾਸ ਕਿਸਮ ਦੇ ਆ ਦ ਮੀ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਗੀਆ। ਜੋਜੇ ਨਾਮ ਦੀ ਔਰਤ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਸਿਰਫ ਇਸ ਦੁ ਆ ਰਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣਾ ਹੈ।ਜੋਜੋ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾ ਔ ਰ ਤਾ ਨੂੰ 2 ਯੂਰੋ ਇਕ ਸੋਸ ਵੇਚਣਗੀਆ ਜੋ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਪ ਹਿ ਲਾ ਮਾਵਾਂ ਬਣੀਆ ਹਨ। ਅਤੇ 10 ਯੂਰੋ ਸੋਸ ਉਨ੍ਹਾ ਆਦਮੀਆ ਨੂੰ ਵੇਚਣ ਗੀਆ ਜੋ ਔਰਤਾ ਦੇ ਦੁੱਧ ਦਾ ਸੋ ਵਾ ਦ ਦੇਖਣਾ ਚੁੰਹਦੇ ਹਨ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇ ਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁ ਹਾ ਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …