Breaking News
Home / News / ਇਹ ਨੁਸਖਾ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਜੋਸ਼ ਭਰ ਦੇਵੇਗਾ

ਇਹ ਨੁਸਖਾ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਜੋਸ਼ ਭਰ ਦੇਵੇਗਾ

ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮ ਰ ਦਾ ਨਾ ਤਾ ਕ ਤ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲਾ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖਾ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਸ ਨੁਸਖੇ ਨਾਲ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਮ ਰ ਦਾ ਨਾ ਕ ਮ ਜੋ ਰੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਜੋਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾ। ਇਹ ਤਰੀਕਾ ਉਸ ਲਈ ਰਾ ਮ ਬਾ ਣ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਨੁਸਖੇ ਸਾਰੇ ਹੀ ਬਹੁਤ ਲਾਹੇਵੰਦ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤੇ ਇਹ ਸਾਰੇ ਦੇ ਸਾਰੇ ਅਜਮਾਏ ਹੋਏ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਇਹ ਡਾਕਟਰ ਗਾਰੰਟੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨੁਸਖੇ ਨਾਲ ਕੋਈ

ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਨਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਤੇ ਮ ਰ ਦਾ ਨਾ ਕਮਜੋਰੀ ਨੂੰ ਜ ੜ ਤੋਂ ਖ ਤ ਮ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਨੁਸਖੇ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿ ਰ ਫ ਦੋ ਹੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਪਹਿਲੀ ਚੀਜ਼ ਹੈ ਦਾਲ ਮਖਾਣਾ ਦੋਸਤੋਦਾਲ ਮਖਾਣਾ ਸੌ ਗ੍ਰਾਮ ਲੈਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂ ਸ ਰੀ ਚੀਜ਼ ਹੈ ਲਾਜਵੰਤੀ ਦੋਸਤੋਂ ਲਾਜਵੰਤੀ ਵੀ ਸੌ ਗ੍ਰਾਮ ਲੈਣੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਾ ਕੇ ਮਿਕਸੀ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਾ ਈਂ ਡ ਕਰਕੇ

ਇਸ ਦਾ ਇੱਕ ਬਰੀਕ ਪਾਊਡਰ ਬ ਣਾ ਲੈਣਾ ਹੈ। ਇਸ ਪਾਊਡਰ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ ਅਤੇ ਸ਼ਾਮ ਅੱਧਾ ਚਮਚ ਚ ਕੁਰਸੀ ਦੁੱ ਧ ਦੇ ਨਾਲ ਲੈਣਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਲੀ ਦਿਨ ਤੱਕ ਵਰਤਣਾ ਹੈ। ਤੇ ਫਿਰ ਤੁ ਸੀਂ ਆਪ ਹੀ ਇਸ ਦੇ ਫਾਇਦੇ ਜਾਣ ਜਾਵੋਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਲਾ ਭ ਦਾ ਇ ਕ ਤਰੀਕਾ ਹੈ।

Check Also

PM ਮੋਦੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚ ਭਾਸ਼ਣ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸਾਨੀ ਨਾਅਰਿਆਂ ਨਾਲ ਗੂੰਜੀ ਸੰਸਦ

ਸੰਸਦ ਦੇ ਮਾਨਸੂਨ ਸੈਸ਼ਨ ਦੇ ਅੱਜ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚ ਭਾਰੀ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਇਆ ਲੋਕ …