Breaking News
Home / News / ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਦੇ ਮੁੜ ਤੋਂ ਪੋਸਟ ਮਾ ਰਟਮ ਹੋਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ

ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਦੇ ਮੁੜ ਤੋਂ ਪੋਸਟ ਮਾ ਰਟਮ ਹੋਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ

ਜਗਰਾਉ ਦਾਣਾ ਮੰਡੀ ਵਿਖੇ ਦੋ ਥਾਣੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਕ ਤ ਲ ਮਾ ਮ ਲੇ ਚ ਪੁਲਿਸ ਹੱਥੋ ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਐ ਨ ਕਾ ਊ ਟ ਰ ਹੋਏ ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋ ਮੁੜ ਪੋ ਸ ਟ ਮਾ ਰ ਟ ਮ ਕਰਵਾਉਣ ਸਬੰਧੀ ਅੱਜ ਹਾਈਕੋਰਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੁਣਵਾਈ ਹੋਵੇਗੀ ਦਰਅਸਲ ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਦੇ ਪਿਤਾ ਸੇਵਾ-ਮੁਕਤ ਪੁਲਿਸ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਭੁਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋ ਹਾਈਕੋਰਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪ ਟੀ ਸ਼ ਨ ਦ ਰ ਜ ਕ ਰ ਵਾ ਈ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਜੈਪਾਲ ਦੇ ਸ ਰੀ ਰ ਤੇ ਕਈ ਸੱ ਟਾ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਮੌਜੂਦ ਹਨ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ

ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋ ਉਸ ਨਾਲ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਐ ਨ ਕਾ ਊਂ ਟ ਰ ਫੇ ਕ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਜੈਪਾਲ ਦੀ ਮਿ੍ਰ ਤ ਕ ਦੇ ਹ ਦਾ ਮੁੜ ਤੋ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੋ ਸ ਟ ਮਾ ਰ ਟ ਮ ਕਰਵਾਇਆਂ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਪੋ ਸ ਟ ਮਾ ਰ ਟ ਮ ਨਾ ਹੋਣ ਤੱਕ ਮਿ੍ਰ ਤ ਕ ਦੇ ਹ ਨੂੰ ਪੀ ਜੀ ਆਈ ਵਿਖੇ ਰੱਖਿਆਂ ਜਾਵੇ ਜਿਸ ਸਬੰਧੀ ਅੱਜ ਹਾਈਕੋਰਟ ਦੇ ਵੱਲੋ ਆਪਣਾ ਫੈਸਲਾ ਸੁਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਦੋ ਥਾਣੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਕ ਤ ਲ ਮਾ ਮ ਲੇ ਚ ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨਾਲ ਫ ਰਾ ਰ ਚੱ ਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿਸ ਪਿੱਛੋਂ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਬੰਗਾਲ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋ ਮਿਲ ਕੇ ਕੋਲਕਾਤਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਅਤੇ

ਉਸ ਦੇ ਸਾਥੀ ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਜੱਸੀ ਦਾ ਐ ਨ ਕਾ ਊ ਟ ਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਲਾ ਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾ ਹ ਵਾ ਲੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਜੈਪਾਲ ਭੁੱਲਰ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋ ਉਸ ਦਾ ਸੰ ਸ ਕਾ ਰ ਕਰਨ ਤੋ ਇ ਨ ਕਾ ਰ ਕਰਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਪੋ ਸ ਟ ਮਾ ਰ ਟ ਮ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਮੰ ਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਸ ਬੰ ਧੀ ਅੱਜ ਹਾਈਕੋਰਟ ਵੱਲੋ ਫੈਸਲਾ ਸੁਣਾਇਆ ਜਾਣਾ ਹੈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

Check Also

ਦੇਖੋ ਪ੍ਰੀਤ ਸੇਖੋਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਕੀਤਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਾਬੂ?

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਪਿੰਡ ਚਮਿਆਰੀ ਤੋਂ ਕਾਬੂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਗੈਂ ਗ ਸ ਟ …