Home / Misc / ਆਹ ਦੇਖਲੋ ਐਧਰ ਕੁੜੀ ਕਹਿੰਦੀ ਨ ਸ਼ੇ ਵਾਲੇ ਮੈਨੂੰ ਦਿੰਦੇ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾਰ ਦੀ ਧ ਮ ਕੀ

ਆਹ ਦੇਖਲੋ ਐਧਰ ਕੁੜੀ ਕਹਿੰਦੀ ਨ ਸ਼ੇ ਵਾਲੇ ਮੈਨੂੰ ਦਿੰਦੇ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾਰ ਦੀ ਧ ਮ ਕੀ

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀ ਇਕ ਵੱਡਾ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਸੂਬੇ ਅੰਦਰ ਨ ਸ਼ਿ ਆ ਦਾ ਲੱਕ ਤੋੜ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹਨਾਂ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਸੂਬੇ ਅੰਦਰ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਣਨ ਨਾਲ ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਨ ਸ਼ਾ ਨਾਮਾਤਰ ਹੀ ਰਹਿ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਨ ਸ਼ੇ ਦੇ ਵੱਡੇ ਤ ਸ ਕ ਰ ਜੇ ਲ੍ਹਾਂ ਅੰਦਰ ਪਹੁੰਚ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਪਰ ਇਹਨਾਂ ਦਾਅਵਿਆਂ ਤੋ ਉਲਟ ਹਕੀਕਤ ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ ਉਕਤ ਤਸਵੀਰਾ ਜਿਲਾ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ

ਮਿੰਨੀ ਸਕੱਤਰੇਤ ਦੇ ਬਾਹਰ ਦੀਆ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਪਹੁੰਚੇ ਇਕ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਜਮ ਕੇ ਹੰ ਗਾ ਮਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਕਿ ਮਾਛੀਵਾੜੇ ਵਿਖੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਦੋ ਸ਼ੀ ਸ਼ ਰੇ ਆਮ ਚਿੱ ਟਾ ਵੇਚਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰਨ ਤੇ ਦੋਸ਼ੀ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਕੇਵਲ ਡ ਰਾ ਉਂ ਦੇ ਧ ਮ ਕਾ ਉਂਦੇ ਅਤੇ ਕੁੱ ਟ ਦੇ ਮਾ ਰ ਦੇ ਹਨ ਬਲਕਿ ਵੀਡਿਉ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਲੜਕੀ ਦਾ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾ ਰ ਕਰਨ ਦੀਆ ਧ ਮ ਕੀ ਆਂ ਤੱਕ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਉਹਨਾਂ ਆਖਿਆਂ ਕਿ ਉਹ ਪਿਛਲੇ ਕਰੀਬ 11 ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਸ਼ਿਕਾ ਇਤਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਵੀ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ਤੇ

ਨ ਸ਼ਾ ਤ ਸ ਕ ਰਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਰੋਡ ਜਾਮ ਕਰਕੇ ਨ ਸ਼ਾ ਤ ਸ ਕ ਰ ਕਹੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀਆ ਤਸਵੀਰਾ ਵੀ ਦਿਖਾਈਆਂ ਅਤੇ ਉਸ ਤੇ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲਗਾਇਆ ਕਿ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਸ਼ਰੇਆਮ ਹ ਥਿ ਆ ਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਉਕਤ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਨ ਸ਼ਾ ਤ ਸ ਕ ਰਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਮ ਲੈ ਕੇ ਉਹਨਾਂ ਖਿਲਾਫ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਜਮ ਕੇ ਨਾਹ ਰੇ ਬਾਜ਼ੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਇਨਸਾਫ਼ ਦੀ ਗੁਹਾਰ ਲਗਾਈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

Check Also

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਇਸ ਮਸਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਕਰੋਨਾ ਨਾਲ ਤੋ ੜਿ ਆ ਦ ਮ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਤੇ …