Breaking News
Home / Misc / ਜੇ ਹਿੰਮਤ ਹੈ ਤਾਂ ਦੇਖੋ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋਈਆਂ 10 ਭੂਤੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ !

ਜੇ ਹਿੰਮਤ ਹੈ ਤਾਂ ਦੇਖੋ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋਈਆਂ 10 ਭੂਤੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ !

ਕਈ ਵਾਰ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਕੈਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿ ਸ ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੈ।ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਘਟਨਾ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੁਆਰਾ ਰਿਕੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ।ਉਹ ਜੰਗਲ ਵਿੱਚ ਆ ਪ ਣੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਚੀਜ਼ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ।ਕੈਲੇਫੋਰਨੀਆ ਦਾ ਇੱਕ ਘਰ ਭੂ ਤੀ ਆਂ ਘਰ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।ਦੋ ਦੋਸਤਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਘਰ ਵਿੱ ਚ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ

ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਕੁਝ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਨਾ ਆਇਆ।ਪਰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਦ ਰ ਵਾ ਜ਼ੇ ਦੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਸਾਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਜਿਸਨੂੰ ਦੇਖ ਉਹ ਕਾਫੀ ਡਰ ਗਏ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਭੱਜ ਗਏ।ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਕਿ ਸਾ ਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮੋਬਾਈਲ ਵਿੱਚ ਰਿਕੋਡ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਰਾਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਖੇਤਾਂ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮ ਰਿ ਹਾ ਸੀ।ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਆਉਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਉ ਸ ਨੂੰ ਦਰਖੱਤ ਤੇ ਇੱਕ ਚੀਜ਼ ਬੈਠੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਜਿਸ ਕਾ ਰ ਨ ਉਹ ਕਾਫੀ ਡਰ ਗਿਆ।

ਇੱਕ ਵਾਰ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆ ਵਾ ਜ਼ਾਂ ਆਉਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਸਨ।ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਹ ਜੰਗਲ ਵੱਲ ਦੇਖਣ ਲਈ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਚੀਜ਼ ਦਿ ਖਾ ਈ ਦਿੱਤੀ।ਜਿਸਨੂੰ ਦੇਖ ਉਹ ਕਾਫੀ ਡਰ ਗਿਆ।ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹੋ ਜਾਂ ਦੀ ਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ

Check Also

ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਚ ਮੋਦੀ ਸਮਰਥਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬਾਨ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਐਲਾਨ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਦੀਆਂ ਢੂਹੀਆਂ ‘ਤੇ ਖਾਜ ਹੁੰਦੀ, ਖਰਖਰਾ ਭਾਲਦੇ। ਕਹਿੰਦੇ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਗੁਰਦੁਆਰਿਆਂ ਅੱਗੇ …