Breaking News
Home / Misc / ਲਾੜਾ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਲੱਗਿਆ ਸੀ ਮਨਾਉਣ ਤਾਂ ਲਾੜੀ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ਵਗਾਹ ਕੇ !

ਲਾੜਾ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਲੱਗਿਆ ਸੀ ਮਨਾਉਣ ਤਾਂ ਲਾੜੀ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ਵਗਾਹ ਕੇ !

ਪਹਿਲੇ ਦੋਸਤੋਂ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨਕੋਦਰ ਤੋਂ ਆ ਰਹੀ ਤਾ ਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰ ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨਾਂ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਅੰਜਲੀ ਨਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਿ ਆ ਰ ਬਹੁਤ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਚੱਲਿਆ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਸੋ ਚਿ ਆ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਬਹੁਤ ਵਾਰ ਕਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ ਅੰਜਲੀ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਮਿਲਾਵੇ ਪਰ ਅੰਜਲੀ ਨੇ ਦੱ ਸਿ ਆ ਕਿ ਉਹ ਅਨਾਥ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਇਹ ਗੱਲ ਆਪਣੀ ਵੱਡੀ ਭਾਬੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਵੱਡੀ ਭਾਬੀ ਨੇ ਗੱਲ ਸਾ ਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਮਿਲਾ ਦੇਵੇ ਜ ਦੋਂ ਅੰਜਲੀ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਵਿਆਹ ਲਈ ਰਾਜ਼ੀ ਹੋ ਗ ਏ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਆਹ ਹੋ ਗਿਆ।

ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਸਮੇਂ ਜਦੋਂ ਨੂੰ ਲਾੜਾ ਕਮਰੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆਇਆ ਤਾਂ ਅੰ ਜ ਲੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਦੁੱਧ ਪੀ ਲੈ ਵੀ ਦੁੱਧ ਪੀਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਨੀਂਦ ਆ ਗਈ। ਅਤੇ ਉਹ ਸੌਂ ਗਿਆ। ਜਦੋਂ ਉ ਹ ਸਵੇਰੇ ਉਠਦਾ ਹੈ ਤੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਸਾਮਾਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਸਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਅੰਜਲੀ ਵੀ ਨ ਹੀਂ ਦਿਸ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾ ਲਿ ਆਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਹੋਈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਚੈੱਕ ਕੀਤਾ ਦੁੱਧ ਵਿੱ ਚ ਨੀਂਦ ਦੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ ਮਿਲਾਈਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ।

Check Also

ਆਹ ਦੇਖ ਲਉ ਨਸ਼ੇ ਚ ਟਲੀ ਮਹਿਲਾ ਦੀਆਂ ਕਰ ਤੂਤਾਂ

ਉਕਤ ਤਸਵੀਰਾ ਪਠਾਨਕੋਟ ਤੋ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਜਿਹਨਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ …