Home / News / ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਦੀ ਉਸੇ ਦੇ ਘਰ ਚ ਚੱ ਪ ਲਾਂ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਛਿ ਤ ਰੌ ਲ

ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਦੀ ਉਸੇ ਦੇ ਘਰ ਚ ਚੱ ਪ ਲਾਂ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਛਿ ਤ ਰੌ ਲ

ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਉੱਤਰਾਖੰਡ ਤੋ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਅਸ਼ਵਨੀ ਅਰੋੜਾ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿ ੲ ਰ ਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਫ ਤੌ ਰ ਤੇ ਦੇਖਿਆਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਵੱਲੋ ਉਕਤ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਨੂੰ ਚੱ ਪ ਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱ ਟਿ ਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀ ਉਕਤ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਵੱਲੋ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਦੀ ਉਸੇ ਦੇ ਹੀ ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਇਹ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉਕਤ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਵੱਲੋ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਅਸ਼ਵਨੀ ਅਰੋੜਾ ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਛੇ ੜ ਛਾ ੜ ਦੇ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲਗਾਏ ਗਏ ਹਨ

ਜਿਸ ਤੋ ਤੰ ਗ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਆ ਕੇ ਉਕਤ ਮਹਿਲਾ ਵੱਲੋ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਦੀ ਉਸੇ ਦੇ ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਚੱ ਪ ਲਾ ਨਾਲ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਚ ਉਕਤ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਮੂੰਹੋਂ ਸੁਣਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਵੱਲੋ ਪਹਿਲਾ ਉਕਤ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਨੂੰ ਵਾ ਰ ਨਿੰ ਗ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਪਰ ਜਦ ਉਹ ਫਿਰ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਫੋਨ ਅਤੇ ਮੈਸੇਜ ਕਰਨੋ ਨਾ ਹਟਿਆ ਤਾ ਫਿਰ ਉਸ ਵੱਲੋ ਇਹ ਕਦਮ ਚੁੱਕਿਆਂ ਗਿਆ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਅਸ਼ਵਨੀ ਅਰੋੜਾ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਹੋਣ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਉਸ ਨੂੰ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨਾ ਤੋ ਲਗਾਤਾਰ ਤੰ ਗ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਜਿਸ ਉਪਰੰਤ ਹੁਣ ਮਹਿਲਾ ਵੱਲੋ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੀ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਦੀ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਤੇ ਦੇ ਲਗਾਉਣ ਵਾਲੀ ਮਹਿਲਾ ਖੁ ਦ ਇਕ ਆਈ ਏ ਐੱਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡਿਉ ਦੇ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋਣ ਤੇ ਹੁਣ ਖੁਦ ਉੱਤਰਾਖੰਡ ਦੀ ਭਾਜਪਾ ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਅਸ਼ਵਨੀ ਅਰੋੜਾ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਆਖ ਰਹੀ ਹੈ ਹੋਰ ਜਾਣਾਕਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

Check Also

ਜਿਹੜੀ ਬੇਬੇ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਮੈਨੂੰ ਪਿਲਾਇਆ ਮੇਰੇ ਪੁੱਤ ਨੇ ਪਿ ਸ਼ਾ ਬ

ਨਾਭਾ ਦੇ ਪਿੰਡ ਰਾਏਮਲ ਮਾਜਰੀ ਦੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਹਿਲਾ ਸਵਰਣ ਕੌਰ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਨੂੰਹ …