Home / Misc / ਕੁੜੀ ਨੇ ਦੱਸੀ ਵਿਦੇਸਾ ਦੀ ਸੱ ਚਾਈ ਜਿ ਸਮ ਵੇਚ ਕਰਨਾ ਪੈਦਾ ਗੁ ਜਾਰਾ !

ਕੁੜੀ ਨੇ ਦੱਸੀ ਵਿਦੇਸਾ ਦੀ ਸੱ ਚਾਈ ਜਿ ਸਮ ਵੇਚ ਕਰਨਾ ਪੈਦਾ ਗੁ ਜਾਰਾ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ-ਕੱਲ੍ਹ ਭਾਰਤ ਦੋ ਵਿ-ਥਿਆ ਫਿਰ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਵਿੱਤੀ ਜ ਵਾ ਨ ਪੀੜ੍ਹੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਇਹ ਬ-ਹੁ-ਤ ਹੀ ਵੱਡਾ ਸ਼ੌਂਕ ਹੈ। ਕਿ ਉਹ ਬਾ-ਹਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕ-ਮਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਕਮਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਵੱਡੀ ਵੱਡੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦਿਸ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਕਨੇਡਾ ਅਮਰੀਕਾ ਜਾਂ ਫਿਰ ਅਸਟ੍ਰੇਲੀਆਂ ਪਰ ਉੱਥੇ ਜਾ ਕੇ ਲ ੜ ਕੀ ਆਂ ਨੂੰ ਕਿੰਨੀ ਔਖ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ, ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਵੀਹ ਦੋ ਇੱਕ ਕੁ ੜੀ ਨੇ ਵੀ ਰੈਲੀ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਜੋ ਕਿ ਭਾਰਤ ਦੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਪਿੱਛੇ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੀਤ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ। ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਆਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਹੈ। ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਇ-ਲੀ ਕੁ ੜੀ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਭੇਜੋ।

ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨਾਲ ਬ-ਹੁ-ਤ ਬੁਰਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਿ ਸੇ ਨੇ ਬਾ-ਹਰ ਆਉਣਾ ਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰਾ ਕੇ ਭੇਜੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਹ ਸਿਰਫ਼ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬ-ਹੁ-ਤ ਔਖ ਹੁੰ ਦੀ ਹੈ। ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਰੂਪ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਲੁੱ ਟ ਣ ਨੂੰ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਉਸ ਲੜਕੀ ਦੀ ਨ ਣ ਦ ਅਜਿਹੀ ਕਿਹੜੀ ਘ ਟ ਨਾ ਵਾਪਰੀ ਹੈ। ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਅਜਿਹਾ ਕਹਿ ਰ ਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲ ਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰ ਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਂ ਜਾਣ-ਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾ ਇ ਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ। ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿ-ਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|

Check Also

ਟਰੱਕ ਡਰਾਇਵਰ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਵਤ ਮੰਗਣਾ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਮੁਜੱਫਰਨਗਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਿੲਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ …