Breaking News
Home / News / ਮੇਰਾ ਸਭ ਕੁਝ ਲੁੱਟ ਕੇ ਲੈ ਗਿਆ ਸੋਚਿਆ ਨਹੀ ਸੀ ਏਦਾਂ ਹੋਊ !

ਮੇਰਾ ਸਭ ਕੁਝ ਲੁੱਟ ਕੇ ਲੈ ਗਿਆ ਸੋਚਿਆ ਨਹੀ ਸੀ ਏਦਾਂ ਹੋਊ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘ-ਟ-ਨਾ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਉਹ ਹੈ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦੀ ਇਕ ਬਲਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਨਾਮ ਦੀ ਲੜਕੀ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣਾ ਪੁਰਾਣਾ ਮੋਬਾੲੀਲ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਨਵਾਂ ਮੋਬਾਇਲ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੀ ਸੀ। ਪਰ ਨ ਵੇਂ ਮੋਬਾਈਲ ਬ-ਹੁ-ਤ ਮਹਿੰਗੇ ਸਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ olx ਤੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮੋ ਬਾ ਇ ਲ ਕੋਈ ਲੱਭ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਸਨੂੰ ਇਕ ਸੈੰਮਸੰਗ ਦਾ ਮੋਬਾਇਲ ਦਿਸਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਬ ਹੁ ਤੀ ਸਸਤੇ ਵਿਚ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਬਲਵਿੰਦਰ ਉਸਨੂੰ ਖ਼ਰੀਦਣੀ ਕਾਲ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਜਦੋਂ ਲਗਾਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇੱਕ ਬੰਦਾ ਬੋਲਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਉ ਸ ਨੂੰ ਸਪਸ਼ਟ ਕਾਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੀ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅ ਤੇ ਉਹ ਇਕ ਫੌਜੀ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਵੇਚੀ ਡਿਊਟੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਂਜ ਹੀ ਕਿਸੇ ਨੇ ਉ ਸ ਤੋਂ ਮੋਬਾਇਲ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਉਹ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਆ ਕੇ ਲੈ ਲਵੇ। ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਬਲਵਿੰਦਰ ਕ ਹਿੰ ਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾ ਰ ਨ ਉਹ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਨਹੀ ਆ ਸਕਦੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ।

ਕਿ ਉਹ ਪੈਸੇ ਉਸ ਦੇ ਖਾਤੇ ਵਿਚ ਪਾ ਦੇਵੇ ਉਸ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੋਰੀਅਰ ਕਰ ਦੇ ਵੇ ਗਾ। ਪਰ ਜਦੋਂ ਬਲਵਿੰਦਰ ਉਸ ਦੇ ਪੈਸੇ ਖਾਤੇ ਵਿਚ ਪਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਮੋਬਾਇਲ ਸਵਿੱਚ ਆਫ ਆ ਉ ਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅੱਠ ਦੱਸ ਦਿਨੇ ਹੋਰ ਟਰਾਈ ਕਰਨ ਤੇ ਉਹ ਸਮਝ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉ ਹ ਲੁੱਟੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਕਰਕੇ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਵੀ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਵਰਤੋਂ ਕਿ ਉਂ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕਈ ਲੋਕ ਠੱਗੀ ਮਾਰ ਲੈੱਦੇ ਹਨ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Check Also

ਦੇਖੋ ਪ੍ਰੀਤ ਸੇਖੋਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਕੀਤਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਾਬੂ?

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਪਿੰਡ ਚਮਿਆਰੀ ਤੋਂ ਕਾਬੂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਗੈਂ ਗ ਸ ਟ …